Truyền hình cáp gì đây ???

vhung1214

Member
Chào các anh em HDvietnam, em là 1 cư dân ở huyện đoan hùng, tỉnh phú thọ. Gần đây, ở chỗ em có ra mắt 1 dịch vụ truyền hình cáp rất "lạ" của công ty mang tên 'Hoàng Diệu'. Chất lượng cũng như số lượng các kênh thì siêu tồi^^. Mà nó toàn cho mấy kênh miễn phí của HTVC trên vinasat vào danh sách các kênh thôi. Đặc sắc nhất thì cũng chỉ có HBO, Star Movies, ESPN nhưng cũng là lấy lại của VTC, hic. Chất lượng lèo tèo, số lượng nghèo nàn vậy mà bọn nó lấy của em 55k/ tháng lận. Các anh em cho em hỏi có dịch vụ truyền hình cáp nào đểu như thế này ko.>:)

minhnc10

Ðề: Truyền hình cáp gì đây ???

Chào các anh em HDvietnam, em là 1 cư dân ở huyện đoan hùng, tỉnh phú thọ. Gần đây, ở chỗ em có ra mắt 1 dịch vụ truyền hình cáp rất "lạ" của công ty mang tên 'Hoàng Diệu'. Chất lượng cũng như số lượng các kênh thì siêu tồi^^. Mà nó toàn cho mấy kênh miễn phí của HTVC trên vinasat vào danh sách các kênh thôi. Đặc sắc nhất thì cũng chỉ có HBO, Star Movies, ESPN nhưng cũng là lấy lại của VTC, hic. Chất lượng lèo tèo, số lượng nghèo nàn vậy mà bọn nó lấy của em 55k/ tháng lận. Các anh em cho em hỏi có dịch vụ truyền hình cáp nào đểu như thế này ko.>:)

Cái này thỉnh thoảng vẫn gặp ở một số vùng xâu vùng xa. Nó thu lậu toàn bộ của những thằng khác rồi bán lại cho khách hàng. Đố bác nào kiện chúng nó. :D.

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Truyền hình cáp gì đây ???

Nghe đâu mắc cáp của bọn này vừa vi phạm pháp luật, tín hiệu lại không ổn định, và có rất nhiều cái rắc rối khác. Ở Phú Thọ hình như cáp của VCTV cũng đã tới, bác nên lắp cáp VCTV để đảm bảo chất lượng tín hiệu cũng như được sử dụng dịch vụ hợp pháp.

Bên trên