Tụ tập đi dự đám cưới Vương bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ( hình ảnh trang 8 , 9 )

morson

Ðề: Tụ tập đi dự đám cưới Vương bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Em cũng mún vợ các Bác ah - thêm Cô Dâu nữa thì ok hi hi .......Cần tuyển Cô Dâu !
vợ của anh là đc rồi sao anh crazy lại muốn "vợ của mọi người nữa" người ta bảo tránh 3 thứ "vợ bạn,con thầy ,gái cùng cơ quan" đúng là crazy
:-S

kdq2010

Well-Known Member
Re: Tụ tập đi dự đám cưới Vương bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sao ko thấy tên mềnh nhĩ, thật là chán cho nàng lập topic quá đi :D

ki90

cho em hỏi mấy h với tập trung ở đâu rứa?,

cachuaxanh_133

13h ngày mai, ở Cafe Số nhé!

crazy

vợ của anh là đc rồi sao anh crazy lại muốn "vợ của mọi người nữa" người ta bảo tránh 3 thứ "vợ bạn,con thầy ,gái cùng cơ quan" đúng là crazy
:-S

Em bái bác !! Bác quả là siêu tưởng !--- "Vợ Các Bác " điều này còn hơn mơ ước nữa == mơ kiểu lày Em có đội mồ sống dậy cũng hổng dám mơ hì hì
**** Vợ bạn thì Em hổng dám : 2 phần còn lại thì ==Hên Xui :))

rockynguyen

Ðề: Re: Ðề: Tụ tập đi dự đám cưới Vương bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bác Bình ra bài toán khó quá:
1. Người chủ nói nhận phong bì (Tiền) thì thấy kỳ kỳ..
2. Quà ! gần tết ai cũng bận túi bụi (bác cũng vây) thì làm sao xúm lại nạp tiền rồi đi mua quà..v.v.. và chả biết chủ thít gì nữa..
3. Chưa bít mí người đi mà còn 2 ngày.. bác thì ở xa ko bít về kịp ko mà điều hành quà cáp..
Túm lại, ai có gậy dùng gậy, ai có súng dùng súng.. cho tiện mà ae dễ chịu (như e ko có tiền nhưng vẫn vác phong bì đi đám cưới như thường..:D) và nếu có món quà nho nhỏ tượng trưng thì rất ok.
Thành thật mà nói phong bì vẫn giải quyết được nhìu việc hơn cả..
Mấy lời thành thật và thẳng thớm mong bác Thủ Tướng Ban Hội thứ tội...

Theo em nghĩ thì quà thì to cồng ku Vương nhận cũng khó , mỗi người cái phong bì ku thích cái cái giường kiểu chi mua cho khỏe ;))

Mừng cưới nè :))

kdq2010

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Tụ tập đi dự đám cưới Vương bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Theo em nghĩ thì quà thì to cồng ku Vương nhận cũng khó , mỗi người cái phong bì ku thích cái cái giường kiểu chi mua cho khỏe ;))

Kiểu này chắc em cũng phải cưới sớm quá. Mà vấn đề nan giải là cưới ai bây giờ :((

mphuc

Member

Nếu còn đủ xe thì cho em đăng ký 1 suất với. Hôm đó xe nhà có việc nên em không chạy đi được! :) (đi ké nhậu cho khỏe, kà kà)

morson

Em bái bác !! Bác quả là siêu tưởng !--- "Vợ Các Bác " điều này còn hơn mơ ước nữa == mơ kiểu lày Em có đội mồ sống dậy cũng hổng dám mơ hì hì
**** Vợ bạn thì Em hổng dám : 2 phần còn lại thì ==Hên Xui :))

lâu lâu chụp đc anh phát hehe

trung_apple

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Tụ tập đi dự đám cưới Vương bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

anh thiẹn chwoi sốc anh em quá đi , anh làm thèn vương nuốt nước miếng rồi kìa :))

anbinhdo

Well-Known Member

Dạ cưới về em ở riêng đó pác :)

Em có gọi cho Bác rồi, biết ý rồi ..hihi

Em nữa chị cà chua ới ời ơi :D
Bác có mặt Bác Vướng nhớ lắm đấy

đi phong bì thì chuyện nhỏ mà.. 1k 3 cái..:D

Vẫi thật ...

Bác Bình ra bài toán khó quá:
1. Người chủ nói nhận phong bì (Tiền) thì thấy kỳ kỳ..
2. Quà ! gần tết ai cũng bận túi bụi (bác cũng vây) thì làm sao xúm lại nạp tiền rồi đi mua quà..v.v.. và chả biết chủ thít gì nữa..
3. Chưa bít mí người đi mà còn 2 ngày.. bác thì ở xa ko bít về kịp ko mà điều hành quà cáp..
Túm lại, ai có gậy dùng gậy, ai có súng dùng súng.. cho tiện mà ae dễ chịu (như e ko có tiền nhưng vẫn vác phong bì đi đám cưới như thường..:D) và nếu có món quà nho nhỏ tượng trưng thì rất ok.
Thành thật mà nói phong bì vẫn giải quyết được nhìu việc hơn cả..
Mấy lời thành thật và thẳng thớm mong bác Thủ Tướng Ban Hội thứ tội...

Có gì đâu mà tha hay không tha Bác Cường, Bác chưa đọc kỹ bài của Em rồi :-?? ,để em nói thêm cho Bác và các Anh em khác rõ vậy :
- Tiền Bạc như Bác nói có thể giải quyết nhiều việc , nhưng món quà ở đây thể hiện cái khi nhìn về món quà mới nhớ và trân trọng lâu dài về cái Tình Bác ạ.
- Còn về điều hành mua quà cáp Em đã nhờ anh em lo , chỉ nhờ các Bác lớn tuổi khi ấy lên trao quà cho nó trân trọng và đủ lễ của Hội thôi.=P~
- Như em đã nói ở bài trên dù Chủ Nhân nhận quà hoặc phong bì lì xì đều là tiền Quỹ của Hội xuất ra để mừng cho Cô Dâu và Chú Rể ( số tiền của quỹ Hội đã có quy định khoản mục này là Cứoi,hỏi, tăhm đau ốm, ma chay .v.v. ) nên cái này là phần Quà chung của Hội HD Đà Nẵng. Còn anh em ai đi thì có thể tùy hảo tâm đi riêng thêm cho vui và chúc phúc Tân hôn =P~
- Còn về phần quà em ( như đã hứa ) cũng đã nhờ các Bác mua giúp gium em phần quà của em ( chắc em về không kịp rồi ) vào Nha trang chắc không về kịp ngày mai.
Thôi các Bác đi chúc và mừng thay vậy và Chúc Cho Tân Hôn vui vẻ nhé , gửi lời chào các Bác nhé.

Tình hình là bác Đức ( Nipponvn) đã thuê giúp được 1 xe 16 chỗ, ngày mai, đúng 13h tập trung tại Cafe Số bà con nhé!

Anh em cố gắng lên sớm hơn nữa tiếng nhé, vì đi vào đấy mất hơn 1 h đấy, đường ấy nếu đi không quen phải hỏi đấy. Đi từ Cầu Hòa Cầm thẳng lên Túy Loan -> Hòa Khương -> đi thẳng sau đấy hỏi đi Thị trấn ái nghĩa ( t tâm huyện Đại Lộc ) là OK

rockynguyen

..........Thôi các Bác đi chúc và mừng thay vậy và Chúc Cho Tân Hôn vui vẻ nhé , gửi lời chào các Bác nhé.

Anh em cố gắng lên sớm hơn nữa tiếng nhé, vì đi vào đấy mất hơn 1 h đấy, đường ấy nếu đi không quen phải hỏi đấy. Đi từ Cầu Hòa Cầm thẳng lên Túy Loan -> Hòa Khương -> đi thẳng sau đấy hỏi đi Thị trấn ái nghĩa ( t tâm huyện Đại Lộc ) là OK

Bác chu đáo quá , tội nghiệp đi giang nắng giang mai hoài .....:D

anbinhdo

Well-Known Member

em giang nắng chứ không giang mai Bác Thện ơi. nghe thấy vãi luôn :-t =))

trung_apple

Active Member

sory bác vương nhá , ngày mai còn ở quảng ngãi nên sẽ không đi dự đám cưới của bác được ,thật tiết quá đi :((

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: Tụ tập đi dự đám cưới Vương bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mạn phép hội trưởng em lập topic này, và nhờ hội trưởng xóa nó sau ngày chủ nhật này nhé!
Tình tình là chủ nhật này em Vương cưới vợ, em lập topic này xem những anh chị em nào đi được thì đăng kí, làm chuyến du hành Quảng Nam nhé!

1. Cachuaxanh
2. Tomykhoai
3. Rockynguyen
4. Anbinhdo
5. Nipponvn
6. Morson
7. Sawyer8x
8. Ankhanhmai
9. Ngockute
10. Camry
.................

Có thêm Khánh kdq2010, Bác Phúc mphuc, Bác Đức ki90, Bác Liêm nữa Bác Cà: để sáng nay em sms chốt thời gian và địa điểm nữa là chiều xe ô tô 16 chổ là đầy ngay ấy mà ...:-j

sory bác vương nhá , ngày mai còn ở quảng ngãi nên sẽ không đi dự đám cưới của bác được ,thật tiết quá đi :((

Tomykhoai

Active Member

Chắc 3h mới vào tiệc hehe :D Trưa nay anh em nhịn ăn luôn cho nó máu :D

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác đi về có hình cho em xem vài tấm với...không đi được buồn thật :((

trung_apple

Active Member

các bác đi đám cưới về chưa thế , em mới quảng ngãi về , trể quá nên không ghé nhà vương :(

morson

chưa thấy súng nào lên đây cả

Bên trên