TỤ TẬP ĐI HUẾ MỪNG KHAI TRƯƠNG QUÁN HD HUẾ VÀ GIAO LƯU VÓI HỘI HD HUẾ.(hình ảnh trang 27,29,31 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

trung_apple

Active Member
Ðề: TỤ TẬP ĐI HUẾ MỪNG KHAI TRƯƠNG QUÁN HD HUẾ VÀ GIAO LƯU VÓI HỘI HD HUẾ.

Có làm chi mô mà lao lực, tối qua đi nhậu ở quán Đập Đá đến 11h mới về mà, trước 9h thì ko biết mấy chú và mấy bác đi đâu, nhưng khi nhậu ở đó thì có mình. Chắc chắn ko có lao lực rồi, có điều hơi lao tâm, tại ngày qua có 3 chú học được bài học sương máu^:)^^:)^^:)^^:)^. Nhớ đời=))=))=))
bác cứ chém gió tụi em , bài học sương máu ghê , rút kinh nghiệm không có lần thứ hai tại huế

crazy

Nghe nói đêm khuya đi bộ Sông Hương chụp ảnh, nên vất vả chỗ đó, chứ em có nghĩ chi mô bác ơi! trước 9h ngủ. thấy báo cáo thế, chẳng biết đúng không nữa.

Em ném vầy thì đời nào gấu cho đi nữa Em - ..đi bộ và..nên vất vả chỗ đó hic CHẾT THẬT chỗ đó là chỗ chỗ...nào vậy Em..của Anh ?

crazy

Đi đường bình an ko chú? có xảy ra chuyện gì ko? Vài bữa nữa chắc anh em Huế sẽ lập 1 topic từ Hầm Hải Vân về đến Huế cho anh em tham khảo:-w

hi Linhmoi - Khi đi khí thế khi về vòi co ha ha ha

Trước 9h ngủ thì đúng, nhưng sau 9h thì mấy anh em thức dậy hết .......và chia làm 3 phe không rõ làm vụ gì ? mà có người thành thương biinh mới ghê

cachuaxanh_133

Em ném vầy thì đời nào gấu cho đi nữa Em - ..đi bộ và..nên vất vả chỗ đó hic CHẾT THẬT chỗ đó là chỗ chỗ...nào vậy Em..của Anh ?

Là cái khoản đi bộ, sao cứ méo mó ngôn ngữ của em thế nhỉ, khi nói chuyện với em, phải để cái đầu thật trong sáng, mới hiểu đc đúng nghĩa. mà xem điện thoại em nhờ cái. có Mes.

pantau

Active Member

Là cái khoản đi bộ, sao cứ méo mó ngôn ngữ của em thế nhỉ, khi nói chuyện với em, phải để cái đầu thật trong sáng, mới hiểu đc đúng nghĩa. mà xem điện thoại em nhờ cái. có Mes.

Hai Anh chị này....Mes nhau ah ??? ghê thật !

trung_apple

Active Member

Ko bao giờ quay lại Huế nữa à anh :(
sao lại không ra huế , chỉ rút ít kinh nghiệm để lần sau ra không bị mất sai lầm , do đi bộ nhiều nên đau chân thôi biết thế thuê xích lô đi cho khẻo , có 30 k :))

nhoctom

sao lại không ra huế , chỉ rút ít kinh nghiệm để lần sau ra không bị mất sai lầm , do đi bộ nhiều nên đau chân thôi biết thế thuê xích lô đi cho khẻo , có 30 k :))

Khà khà ;)) Hồi tối tuy em ngủ nhưng mấy anh đi đâu em biết hết trơn >:)

Tomykhoai

Active Member

Khà khà ;)) Hồi tối tuy em ngủ nhưng mấy anh đi đâu em biết hết trơn >:)

Từng bước từng bước thầm Hoa vòng rừng tuyết trắng
Rặng thông già lặng câm Anh yêu vì xa vắng? Cho trời mây ướp buồn hehe

Từng bước từng bước thầm anh lượn ra khu phố nhìn em ngồi lặng im anh buông lời ong bướm cho lòng anh bớt buồn \:D/\:D/\:D/

cachuaxanh_133

Từng bước từng bước thầm Hoa vòng rừng tuyết trắng
Rặng thông già lặng câm Anh yêu vì xa vắng? Cho trời mây ướp buồn hehe

Từng bước từng bước thầm anh lượn ra khu phố nhìn em ngồi lặng im anh buông lời ong bướm cho lòng anh bớt buồn \:D/\:D/\:D/

haha, Bác Khoai phát biểu câu nào là giang hồ chết câu đó. hừm, hay đây!

pantau

Active Member

Trưởng đoàn CRAZY nhờ em thông báo :
Đúng 7'00 tối nay :27/9/2010 các mem có mặt trong buổi giã ngoại chuyến đi HUẾ tập trung TỔNG KẾT. rất mong AE có mặt đông đủ.

cachuaxanh_133

Trưởng đoàn CRAZY nhờ em thông báo :
Đúng 7'00 tối nay :27/9/2010 các mem có mặt trong buổi giã ngoại chuyến đi HUẾ tập trung TỔNG KẾT. rất mong AE có mặt đông đủ.

ok! Đúng 7h5' em có mặt.

iamkerry

Member

Chắc tối nay phải phóng ra :D

kdq2010

Well-Known Member

Ko hiểu sao copy từ thẻ qua HDD ko được nhĩ, khó hiểu quá :(
Tối qua work ok mà :(
Hình chậm trể chút các bác thông cảm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên