TỤ TẬP ĐI HUẾ MỪNG KHAI TRƯƠNG QUÁN HD HUẾ VÀ GIAO LƯU VÓI HỘI HD HUẾ.(hình ảnh trang 27,29,31 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

crazy

Ðề: TỤ TẬP ĐI HUẾ MỪNG KHAI TRƯƠNG QUÁN HD HUẾ VÀ GIAO LƯU VÓI HỘI HD HUẾ.

Nhưng anh ko đi được chứ gì :))
Ban đêm ở Huế có gì chơi ngoài cái bar Ngọc Anh, mà cái bar Ngọc Anh thì chán ơi là chán :((

Ku này rành Huế nhảy - vậy làm 1 vé đi E - tháp tùng đi hues đi

cachuaxanh_133

Ku này rành Huế nhảy - vậy làm 1 vé đi E - tháp tùng đi hues đi

Em 1 vé nữa, vào sáng chủ nhật! Nhưng nếu tất cả đoàn đi vào tối thứ 7 thì cũng ok. nhưng em nghĩ đi cùng lúc, 1 xe vui hơn. chém gió được.

ankhanhmai

Active Member

Em 1 vé nữa, vào sáng chủ nhật! Nhưng nếu tất cả đoàn đi vào tối thứ 7 thì cũng ok. nhưng em nghĩ đi cùng lúc, 1 xe vui hơn. chém gió được.

Không biết kế hoạch mình đi được ko đây??????????????????????????????8->

milomeo

cha, co gang sap xep di voi anh em cho zui:-bd

hddanang

Active Member

Anh Hoàng đi nhé, có anh em thấy đi mới vui, cancel công việc làm luôn anh nhỉ?

cachuaxanh_133

trưa mai ta chốt danh sách đi nhỉ? để còn lên kế hoạch thuê xe.... sáng chủ nhật đi!

hddanang

Active Member

Em có ý kiến thế này : Nếu chúng ta đi đông với số lượng hơn 10 người, thì câng gặp nhau vào buổi sáng thứ 7 tại Cà phê số để chốt danh sách, kinh phí hoạt động trong đợt giao lưu này như là thuê xe, ăn ở, đi lại, quà mừng,... (Thuê xe thì chúng ta liên lạc với Nhân để thuê xe 16 chỗ, ăn ở nếu đi trong ngày không đáng ngại, nếu đi qua đêm cần xác định chỗ ở ngoài Huế là thành phố du lịch nên cũng khong sợ theo kinh nghiệm của mình thì nếu tiết kiệm tới bất kỳ nơi nào cứ a la hấp vô Khách sạn Công đoàn là OK, giá cả phải chăng, về ăn thì ở Huế có rất nhiều chỗ ăn giá cả rẻ không lo,...), còn nếu số lượng ít thì chúng ta có thể tính đến phương án như sau : Đi bằng xe máy tới bến xe, gửi rồi đón xe đò lên đường ra Huế(40.000K/người)ra Huế Taxi, hoặc xe ôm tới địa điểm tập kết,.... Hoặc là đi xe máy luôn.
Về thời gian đi và ở lại : Các bác nên Thống nhất ý kiến cho một mốc cụ thể để cho các bác đảm bảo được công việc của gia đình và cũng như cơ quan một cách hợp lý.

nikanbio

HD Huế nè, mà chẳng biết thành lập quán HD mô hết :)), quán bên LE HUAn phải ko nhỉ :-/

vblog_biz

Well-Known Member

Tốt nhất đi oto .... Kẻo trời mưa , dạo này mưa nắng thất thường lắm :D

trung_apple

Active Member

nên đi ô tô đi mấy bác em đi xe máy hòi mà bị bắn tốc độ quá , nây kinh nghiệm rồi ,mấy bác bàn làm sao ngon bổ rẻ nhá , em hiện đang hết đạn ,tại rải lung tung quá .
pm : ê vương tìm được ip hả đi ăn mừng hề.

vblog_biz

Well-Known Member

nên đi ô tô đi mấy bác em đi xe máy hòi mà bị bắn tốc độ quá , nây kinh nghiệm rồi ,mấy bác bàn làm sao ngon bổ rẻ nhá , em hiện đang hết đạn ,tại rải lung tung quá .
pm : ê vương tìm được ip hả đi ăn mừng hề.

Tìm đc rồi :D ..... mà đang rao bán mà ko ai quan tâm :">

Tomykhoai

Active Member

Anh em chuẩn bị 5 xị 1 mem hehe gồm tiền xe, tiền nhậu... :)) anh nào có xyz nữa thì chuẩn bị thêm nhé hihi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên