TƯ VẤN AMPLI VOCOPRO 3808

Buoc vao nghe gap nhung nguoi tot

cam on cac Bac vi su giup do nhiet tinh ah. em da duoc TRUONGLE Lien lac va giup do ,cung nhu tu van nhiet tinh de giai quyet thac mac cua em ah. vi dang hoc vo long nen khong biet co lam anh huong den Truongle khong,neu co thi e thuc su xin loi. phai noi rang anh chi lam an rat chuyen nghiep. mong cua hang ngay cang phat trien. dt em bi loi viet khong dau,cac Bac thong cam.

Chỉnh sửa lần cuối:

luonnho1001

Well-Known Member
Ðề: TƯ VẤN AMPLI VOCOPRO 3808

Thực sự em đã đặt niềm tin sai chỗ các Bác ah. Bài học vở lòng hơi đắng
Tại bác thôi đã tham gia DD có nhiều ae rất chân tình và kinh nghiệm lâu năm và cũng không ít những cửa hàng muốn bán hàng cho bằng được.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Tại bác thôi đã tham gia DD có nhiều ae rất chân tình và kinh nghiệm lâu năm và cũng không ít những cửa hàng muốn bán hàng cho bằng được.
Bác phandong_1981 ngỏ ý trả lại cho họ xem, mua cái 506HI mà dùng, em vẫn tin dùng 503A

Minhsur

Banned

Chắc bác ít đọc thông tin trên HDVN nên không thuộc bài thôi, coi như học phí đi bác.
Bác có ở HN không, mang qua chỗ em cùng nghiên cứu xem có giúp được bác gì không. Em cho nó đọ cùng 604D luôn.

Minhsur

Banned

Em ở Đồng Nai Bác ah.

Vâng, bác cố gắng tìm hiểu, cân chỉnh. Nếu hiệu quả hơn thì tốt, nếu không ưng thì tiễn em nó theo chủ mới.
Hoặc bác kiếm cái đầu CD cỏ thử kết nối với em nó xem nó chơi ra sao, biết đâu lại có phát hiện mới.
Chúc bác luôn vui vẻ.

Minhsur

Banned
Ðề: Buoc vao nghe gap nhung nguoi tot

cam on cac Bac vi su giup do nhiet tinh ah. em da duoc TRUONGLE Lien lac va giup do ,cung nhu tu van nhiet tinh de giai quyet thac mac cua em ah. vi dang hoc vo long nen khong biet co lam anh huong den Truongle khong,neu co thi e thuc su xin loi. phai noi rang anh chi lam an rat chuyen nghiep. mong cua hang ngay cang phat trien. dt em bi loi viet khong dau,cac Bac thong cam.

Bác đã đúng trong trường hợp này, vì trước khi bác post lên đây thì bác đã nhắn tin mà họ không trả lời. Thời đại công nghệ thông tin phát triển như bây giờ, các shops tự khắc biết cách bảo vệ nồi cơm của mình. Những kẻ bán được hàng rồi phủi tay sẽ không có đất sống đâu bác ạ. Bác được đổi sang sản phẩm gì đấy?

Cũng không hẳn vậy Bác ah. Tại vì em chưa nghe thử và cũng chưa được tư vấn kỹ càng. Sau khi được bên Truongle hướng dẫn thì Ampli Vocopro cho trái nghiệm hết sức thú vị mà một Ampli karaoke có thể làm được đó là sau khi can chinh lai am thanh rat hay va chi tiet, tieng nghe sach hon ampli analog, bam nut loudness am thanh tang Len ro ret , co the nghe radio AM-FM, co remot dieu khiến tu xa, co phone de nghe nhac va tap hat ban dem, co chuc nang tall over phat biểu uu tien, va qua nghien cuu thi biet la cua My , co Tru so tai cali .Gia lúc moi co o Việt Nam khoang 11-12tr .do sau nay nhập ve so luong nhiều va canh tranh gia voi các loai analog nen Gia ha xuong con 7500.Co man hinh led to hien thi thong tin va EQ rat Sinh dong.cong xuat .150w+150w=300w. Noi chung la nghe nhac hay hon Han cac loai analog.
Là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn chọn một Ampli đa dụng.

Bên trên