Tư vấn chọn màn hình PC lớn để auto đánh, cài nhiều account cho Fifa, Pubg, Autochess

bexjnh

Member
Như tiêu đề ạ, các anh em tư vấn giúp mình chọn mua 1 con màn PC lớn tí (tầm 27" đến 34"), có 4K càng tốt, để cài nhiều account, auto đánh cho mấy gameonline mobile như Fifa, Pubg, Autochess.. Vì nhìn lâu con màn ĐT bé quá chắc mắt mình lên độ sớm. Thanks anh em trước nhé!

ongtamtang

Member
Thấy triển LG là hợp lí nhất, màu chuẩn, hình ảnh ngon, giá bao tốt. Tham khảo một số model nè bác : 34WK650, 34GL750, 27UL550, 27UL850

buqadi

Member
Để ý thấy chọn màn game thì quan trọng là tần số quét và màu sắc

Alohazzz

Member
Bác ra mấy cửa hàng đó, con nào ưng ý, hợp nhu cầu thì hốt. Có bảo hành hết

Thấy năm nay LG ra nhiều màn game ngon lắm nha, đang chấm con LG 34WK650, bác nào biết chỗ bán giá tốt cho mình ít thông tin với

buqadi

Member
Tui đang xài con 34GL750 á, chơi game hơi bị phê. Con này 21:9 màn IPS, HDR, 144Hz, có cả G-Sync, thiết kế cực cá tính gme thủ… nói chung hài lòng lắm, bác chiến 1 em về cày account cho sướng

janosida

Member
Nhanh tay quất ngay và luôn LG 27UL850. Con màn 4K này vô đối trong tầm giá hiện nay với cấu hình cực khủng, có USB C chơi với Macbook luôn. Bác cứ gg tham khảo

donquanhao

Member
Con 29WK600 tui đang xài chơi game, giải trí thông thường cũng ok lắm, nếu thích thì kham thảo con này

caytoanto

Member
Theo tui thì chọn con màn Dell giá cao hoặc tìm con màn LG giá ngang ngữa Dell cũng được á

Bên trên