Tư vấn chọn/mua Android TV Box-Post cả vào đây nhé các bạn

Hero307

Active Member
Ðề: Tư vấn chọn/mua Android TV Box-Post cả vào đây nhé các bạn

Có bác nào dùng Nvidia Shield TV và Apple TV gen 4 chưa ạ, so sánh giúp em chất lượng hình ảnh của 2 em này với (xem Youtube chẳng hạn). Thanks các bác!
Help !!!

haovh_85

Well-Known Member
Q10 Pro giờ mua ở đâu giá hợp lý nhỉ? Lazada thấy bán có code giảm giá còn hơn 2tr7 :)

kodiitvplus

Well-Known Member
Trên đấy bán là của hdradio việt nam. Không biết hàng thế nào? Thấy ae bảo có cả hàng trung quốc nội địa nên thấy phân vân quá!

Giá cả thị trường bây giờ nó cứ loạn như cào cào. Nếu được lựa chọn anh nên mua ở những nhà phân phối lớn có uy tín. Bên em đang có chương trình khuyến mãi Q10PRO Lite + Chuột bay KM800 giá cực tốt, anh tham khảo nhé

thanhcdth

Active Member
Trên đấy bán là của hdradio việt nam. Không biết hàng thế nào? Thấy ae bảo có cả hàng trung quốc nội địa nên thấy phân vân quá!
Thấy huyphu có bán trên lazada đó bác, bác call qua huy phu hỏi thử, rồi lên lazada đặt thôi

haovh_85

Well-Known Member
Các bác thương gia xem cho mình giá yêu con Q10 Pro vào inbox với. Đang thích con này :) Các nào có giá hợp lý thì yêu luôn ạ :)

heolun2006

Chào các Pác!
Muốn mua cái android box cho các cụ ở nhà xem phim online, offline, youtube, viber người thân, xem tivi các kênh HTV, VTV ... (không cần bóng đá), lướt web đọc báo v..v... tầm trên dưới 1tr, chất lượng, bảo hành, hậu mãi tốt (kẻo mang tiếng) thì chọn con nào ah?
Nhờ các Pác giúp...

kodiitvplus

Well-Known Member
Chào các Pác!
Muốn mua cái android box cho các cụ ở nhà xem phim online, offline, youtube, viber người thân, xem tivi các kênh HTV, VTV ... (không cần bóng đá), lướt web đọc báo v..v... tầm trên dưới 1tr, chất lượng, bảo hành, hậu mãi tốt (kẻo mang tiếng) thì chọn con nào ah?
Nhờ các Pác giúp...

Với nhu cầu của bác bác tham khảo hai model Himedia Q1 và Q3 nhé. Đáp ứng tốt các nhu cầu và chạy cực kì trâu bò, trình mặc định xem phim bá đạo nhất trong giới android box rồi. Tặng chuột không dây và các tài khoản vip xem phim, chế độ hậu mãi bên em thì không có gì phải bàn rồi :)

meocon

Well-Known Member
Chào các Pác!
Nhờ các Pác giúp...

- Himedia Q3 IV
- Kiwi S3

- 2 model này thỏa yêu cầu , giá rẻ , chất lượng
- Tặng acc vip , free ship

thanhcdth

Active Member
Chào các Pác!
Nhờ các Pác giúp...

Bác tham khảo ex96 và mini m8s thử

chip s905 rất mạnh, hình ảnh bao đẹp, ram 2gb nên bác lướt web rất thoải mái (do lướt web rất tốn ram)

haovh_85

Well-Known Member
Q10 Pro loạt sản xuất sau này thì anten wifi tháo rời được phải không các bác?

Anh BOBO

Các bác tư vấn giúp em xem mua loại AB lào với ạ
Nhu cầu của em
Xem truyền hình hd, xem phim online nhiều
Các chương trình cho trẻ con
Có KODI zì zì đó ạ
Tầm dưới 2 củ hoy ạ :( mà tốt tốt tí ạ

kodiitvplus

Well-Known Member
Nhu cầu của em
Có KODI zì zì đó ạ

Anh chọn luôn Himedia Q8 đi. Bên em đang có giá tốt đúng tầm giá và nhu cầu của anh luôn. Thương hiệu này thì anh không phải nghĩ gì rồi.

thanhcdth

Active Member
Nhu cầu của em
Có KODI zì zì đó ạ

A tham khảo các mẫu này thử, dùng rất OK a

Zidoo X6 pro, Beelink M18, Tronsmart Vega S95 Meta (chạy được Android 5.1 và Remix Os), QBox, mấy con này đảm bảo a mạnh, dùng ngon.

Bên trên