Tư vấn chọn tivi 65" hiệu và model nào : Sony, Samsung, Lg, Sharp tầm tiền từ 25tr đến 35tr

tungson89

tivi 65 inch lận hả thớt, bác mua cho hội trường hay sao mà mua to vậy ? nhà em thì 1 con sony với 1 con SS mà em thích coi con SS hơn, có 40inh thôi nhà nhỏ mà

bietly16

tivi 65 inch lận hả thớt, bác mua cho hội trường hay sao mà mua to vậy ? nhà em thì 1 con sony với 1 con SS mà em thích coi con SS hơn, có 40inh thôi nhà nhỏ mà
65 inch nếu phòng khách rộng thì cũng không đến nỗi to lắm đâu, nhưng con 65KS7500 của SS màn cong thì hoành tráng hẳn thì mãi trên 80 củ chứ 35 củ thì chỉ con 49 inch thôi

quybayen

Member
65 inch nếu phòng khách rộng thì cũng không đến nỗi to lắm đâu, nhưng con 65KS7500 của SS màn cong thì hoành tráng hẳn thì mãi trên 80 củ chứ 35 củ thì chỉ con 49 inch thôi
dòng KS7500 thì tương đối đỉnh rồi, thích nhất là giờ nó nhiều ứng dụng , muốn gì có nấy

thuykieu@

mới đi điện máy xanh hôm qua đây các bác, chương trình km thì nhiều , riêng tivi SS đang có bộ ứng dụng phim phọt ...xài nguyên năm miễn phí luôn , ai quan tâm thì ghé coi

cuoilacda

Member
mới đi điện máy xanh hôm qua đây các bác, chương trình km thì nhiều , riêng tivi SS đang có bộ ứng dụng phim phọt ...xài nguyên năm miễn phí luôn , ai quan tâm thì ghé coi
em cũng mới đưa bà nhà đi tối qua, mua được hẳn con chảo 120k bự tổ chảng :D:D

creammilk

Member
Xin các bạn tư vấn giùm mình nên chọn tivi hiệu, model nào như tiêu đề, tầm tiền khoảng 25tr đến 35tr. Bây giờ các hãng ra nhiều quá nên không biết chọn em nào.

Cám ơn các bạn trước.
khuyên bác nên tham khảo tivi SS và sony , vì nha em đang dùng em thấy ổn, mấy dòng khác không biết

calcium

Member
con tivi led 32inch nhà em giờ chuyển sang làm màn hình máy tính được không các bác nhỉ

Bên trên