Tư Vấn Chuột Bay Loại Tốt Nhất

Dùng thử smart tv Samsung của thằng bạn , remote của nó rất nhanh và mượt mà, không lag như em chuột bay RC11 mình đang dùng. Anh em nào dùng nhiều loại chuột bay nào tư vấn cho em loại tốt nhất với:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

HieuHienSupport

Active Member
Ðề: TƯ VẤN CHUỘT BAY LOẠI TỐT NHẤT

Dùng thử smart tv Samsung của thằng bạn , remote của nó rất nhanh và mượt mà, không lag như em chuột bay RC11 mình đang dùng. Anh em nào dùng nhiều loại chuột bay nào tư vấn cho em loại tốt nhất với:D
Remote+ của Probox2 EX em thấy xài đã nhất, chỉ mỗi tội nó ko có bàn phím, chỉ có chuột bay, micro, phím chơi game :D

Y như bác này, con mouse ko dây của SMART TV LG cũng rất nhanh và chuẩn, ko hề giật lag, có con chuột bay nào như vậy ko?

meocon

Well-Known Member

KM 800 , bên e đang bán loại này , xài tốt , giá rẻ

luuducnam

Member

KM 800, vừa chuột vừa phím, cầm y như remote đi kèm android box

nam62624

Member

đang dùng km 800, mựợt mà, nhạy
bực mình cái ban phím đánh không chuẩn, ngồi lệch so với box là gõ 1 kiểu chữ 1 kiểu
không biết có phải của mình lỗi không nên đang vứt xó, dùng bộ chuột , phím cho lành

đang dùng km 800, mựợt mà, nhạy
bực mình cái ban phím đánh không chuẩn, ngồi lệch so với box là gõ 1 kiểu chữ 1 kiểu
không biết có phải của mình lỗi không nên đang vứt xó, dùng bộ chuột , phím cho lành

Lệch như nào hả bác;D đánh nó dễ nhầm phím hay tốc độ phản hồi chậm. con RC 11 của em thì hơi lag lúc di chuyển để chọn nhưng đánh thì lại oke vì phím nó khá to dễ ấn

---------- Post added 10-04-2015 at 16:46 ----------

đã xài MELE F10 và chán kinh khủng , khó xài :v

Con đấy khá đắt mà dùng chán hả bác:(

nam62624

Member

Lệch như nào hả bác;D đánh nó dễ nhầm phím hay tốc độ phản hồi chậm. con RC 11 của em thì hơi lag lúc di chuyển để chọn nhưng đánh thì lại oke vì phím nó khá to dễ ấn

tức là muốn chữ nó ra chuẩn so với phím đã ấn thì em phải ngồi đối diện với cái box, còn nếu ngồi chéo sang 2 bên cái là y như rằng bị lỗi , ví dụ như gõ chữ a thì ra chữ b . ức chế kinh

:)) có khi nào do pin yếu không bác ơi, hoặc là do khoảng cách xa quá:D em thì chỉ ngồi cách khoảng 3,5 m thôi:D

phongsun01

Có bác nào dùng thử chuột Measy UKB 500 RF chưa ạ?

nam62624

Member

:)) có khi nào do pin yếu không bác ơi, hoặc là do khoảng cách xa quá:D em thì chỉ ngồi cách khoảng 3,5 m thôi:D

không phải do pin yếu, có khi ngồi sát cái box còn bị lỗi ấy chứ. thêm nữa là xem tv trong phòng tối là bàn phím chả nhìn thấy chữ gì, em toàn phải dí lại gần tv để nhìn cho rõ. nản quá, đang định mua loại khác

hieuykhoa

Member

các bác tư vấn tiếp con nào ngon ngon em làm một con với! dùng chuột với bàn phím bất tiện lắm!

không phải do pin yếu, có khi ngồi sát cái box còn bị lỗi ấy chứ. thêm nữa là xem tv trong phòng tối là bàn phím chả nhìn thấy chữ gì, em toàn phải dí lại gần tv để nhìn cho rõ. nản quá, đang định mua loại khác

:)) thế là phải thay rồi, thèm nhất h là có 1 em chuột ngon trong tầm 50 USD mượt, và oánh bàn phím ngon, có đèn led nữa thì càng chất:))

phuongtv_76

Well-Known Member

E đang sài con km800 đây, e có thấy bị như bác đâu nhỉ, e bao h cũng ngồi lệch 45o với box q10iv, gõ ầm ầm mà, chả nhầm nhọt gì

tức là muốn chữ nó ra chuẩn so với phím đã ấn thì em phải ngồi đối diện với cái box, còn nếu ngồi chéo sang 2 bên cái là y như rằng bị lỗi , ví dụ như gõ chữ a thì ra chữ b . ức chế kinh

Bên trên