tư vấn địa chỉ mua loa và amply

ngdhieu

Well-Known Member
Ðề: Re: tư vấn địa chỉ mua loa và amply

ừ đúng rùi ,mình cũng không hiểu là bác ấy đầu tư 1 bộ ngon lành thế ,chỉ hỏng có amply mà lại bán luôn đi ,mà amply thì có người lấy rùi ,còn loa thì chưa ,có lẽ giá cao quá , mình trả 17t mà bác ấy vẫn chưa chịu bán ,hic

Lần chần người khác mua mất bây giờ. Jamo series C không phải là hạng giá bèo đâu.

Hung082012

Test thử mà còn zin, ngon thì nói bác ấy bớt 500k tiền xe và múc luôn thôi. Hàng mới đôi C607 ~14.5 củ + Cen & Sur 60 ~ 12.5 củ = 27 củ rồi. Chơi đồ mới công nhận lỗ thật.

Chà chà, chơi đồ mới có cái sướng là tự tay mình lột các em nó ra, còn hàng 2nd thì ...các bác biết rồi, mà em nghĩ phải có tí hiểu biết mới dám chơi chứ mấy ông bán hàng nổ cũng kinh lắm. Theo em thì tùy vào túi tiền thôi.

cocsku

Không biết chỗ Tomaudio Trúc khê có nhiều đồ không các bác nhỉ. Em thích chỗ nào có nhiều đồ để lựa chọn.

lan806

Well-Known Member
Ðề: tư vấn địa chỉ mua loa và amply

Chỗ này cậu ấy bán đồ cũng tốt, tương đối đảm bảo nhưng giá bao giờ cũng cao hơn chỗ khác bác ạ

tittom79

Well-Known Member

Không biết chỗ Tomaudio Trúc khê có nhiều đồ không các bác nhỉ. Em thích chỗ nào có nhiều đồ để lựa chọn.

E cũng qua chỗ đó rồi, gần nhà e. Tuy nhiên có vẻ không nhiều đồ lắm bác ah. Về chất lượng thì e chưa mua nên e không biết.

Rcboat

Member

Bác ra Hai Bà Trưng tha hồ chọn.

C_Pham

Well-Known Member

Nếu ở Hà Nội thì Nam Phú là nơi có thể gửi lòng tin ạ.

hung_vietktv

chào các bác ! cho em hỏi chút là có bác nào đã mua loa và amply ở Tân tân audio chưa ạ ,em đang định qua đó mua đôi loa và amply để nghe nhạc ,nhưng chưa mua hàng ở đó bao giờ nên không biết hàng ở đó chất lượng ra sao . em thấy ở đó có nhiều loa cột đẹp ,quảng cáo là hàng nguyên bản mà không biết có thật không . Xin các bác 1 vài lời khuyên !

Hàng Tantan thì toàn hàng cổ, vào shop đấy bát nháo, loa ampli sắp xếp như cửa hàng quần áo ấy. Tốt nhất nên chờ đợi mua các dòng loa đời mới của các bác hdvietnam mình dùng chán rồi thanh lí là hay nhất bác ah

lan806

Well-Known Member

Jamo d590 cũng đáng chơi đấy bác ạ.

hung_vietktv

Chà chà, chơi đồ mới có cái sướng là tự tay mình lột các em nó ra, còn hàng 2nd thì ...các bác biết rồi, mà em nghĩ phải có tí hiểu biết mới dám chơi chứ mấy ông bán hàng nổ cũng kinh lắm. Theo em thì tùy vào túi tiền thôi.
Bác nói thế k chuẩn. Cũ khác cổ bác nhé. hàng cổ thì e k nói vì rủi ro nhưng hàng cũ có tem mác đàng hoàng, đến nghe thử thì biết có gì khó khăn đâu, có bác nào trên hdvietnam nói rằng chỉ có gà mới đi mua hàng mới, công nhận cũng đúng vì lần đầu chơi e cũng mua hàng mới cuối cùng thanh lí lỗ quá. Còn mua hàng cũ thì chỉ lỗ rất ít thôi

Hung082012

Re: Ðề: Re: tư vấn địa chỉ mua loa và amply

Bác nói thế k chuẩn. Cũ khác cổ bác nhé. hàng cổ thì e k nói vì rủi ro nhưng hàng cũ có tem mác đàng hoàng, đến nghe thử thì biết có gì khó khăn đâu, có bác nào trên hdvietnam nói rằng chỉ có gà mới đi mua hàng mới, công nhận cũng đúng vì lần đầu chơi e cũng mua hàng mới cuối cùng thanh lí lỗ quá. Còn mua hàng cũ thì chỉ lỗ rất ít thôi

Dạ thưa bác, sở thích của em là hàng mới, theo diễn đàn được hai năm mà bây giờ em mới biết là sở thích cá nhân cũng phải có "chuẩn" đấy ạ. Còn ai đó nói anh em thích mua đồ mới là gà thì em xin lỗi, nhường lời cho các chủ shop như Trương Nghĩa, Nam Phú.... P/s:chúc bác bán nhanh được PM6003 ạ.

ttlinhha

Well-Known Member

Đọc cái Cm bên này của bác em mới hiểu tại sao bác lại gà thế =)) chứ ko phải ai cũng vậy đâu, đừng có mà suy bụng ta ra bụng người
http://www.hdvietnam.com/diendan/61...le-knight-5-monitor-rx-8-a-8.html#post7553530

VAN_LOC

Well-Known Member

Nick Bác không biết có liên quan gì đến VietKTV không nhỉ . Chẳng nhẽ .............. Bác tự hiểu nhé .

hung_vietktv

hung_vietktv

Nick Bác không biết có liên quan gì đến VietKTV không nhỉ . Chẳng nhẽ .............. Bác tự hiểu nhé .

Vietktv thì sao hả bác. chắc comment của e có ảnh hưởng đến mấy bác bán hàng mới như bác nhỉ. Tuy k nhiều người nói ra nhưng đa số sẽ đồng ý với e thôi

lan806

Well-Known Member

Bác Lộc thuộc hạng cây đa trên này rồi, em cũng rất thích tính bác ấy, rõ ràng và không lấn sân giữa chơi và mua bán.

Sonca10

Em làm công nhân,6 tháng trời chủ nó mới trả lương.Trừ khoản nọ,khoản kia đi còn được có 4,5 triệu.Bác bán em cái MR 6003 giá 4,5 triệu có được không?Em thấy bác đi ăn sáng cách nhà 5 mét bằng siêu xe Lamborghini thì tiếc gì ae mấy trăm bạc

hung_vietktv

Em làm công nhân,6 tháng trời chủ nó mới trả lương.Trừ khoản nọ,khoản kia đi còn được có 4,5 triệu.Bác bán em cái MR 6003 giá 4,5 triệu có được không?Em thấy bác đi ăn sáng cách nhà 5 mét bằng siêu xe Lamborghini thì tiếc gì ae mấy trăm bạc

Thế hả bác? Thấy e sao k ới 1 tiếng. Lúc đấy e thấy bác đeo cả kính đen bự chảng-tay cầm cái gậy oách lắm mờ. Đùa chút cho vui.... he he

Bên trên