Tư vấn, giao lưu, bàn luận trao đổi về thiết bị HD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

minhhaimdc

Well-Known Member
Ðề: Test Onkyo RC-180 - Hơn cả mong đợi

Hình như bên Threat Giao lưu, trao đổi anh ạ

Em sợ không cho mua bán nên lại edit. Bác tiểubảo kết không, em chuyển cả bộ cho Bác nhé: AVR Denon 3300 + Font 607+ Cen và Sur 400. Còn nguyên thùng xốp nhé. Chỉ dán băng dính là xong.

Chỉnh sửa lần cuối:

minhhaimdc

Well-Known Member
Ðề: Giao lưu, bàn luận, học hỏi, trao đổi của HDQN

Thôi, thấy phức tạp quá, ảnh hưởng đến tinh thần anh em HD Quảng Ninh. Em bán chuyển em nó đi chỗ khác. Cảm ơn các bác đã quan tâm.^:)^^:)^

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Test Onkyo RC-180 - Hơn cả mong đợi

Em sợ không cho mua bán nên lại edit. Bác tiểubảo kết không, em chuyển cả bộ cho Bác nhé: AVR Denon 3300 + Font 607+ Cen và Sur 400. Còn nguyên thùng xốp nhé. Chỉ dán băng dính là xong.

Kết.........!!!

Nhưng không đủ xiền:D. Chú có cho anh nợ không? Khoảng 2 tuần thôi, để anh xin "tạm ứng" lãnh đạo?

HDCP

Super Moderators

Ở đây không cho mua bán chứ em công khai cái giá AVR Denon 3300 của em nên ngay chứ làm gì em phải bán để bù đắp thiếu hụt. Nếu bác thấy đắt thì tham khảo giá bác Beegee mới mua. Bác chưa xem hàng thì cũng khó mà đánh giá được. Anh em trong hội chế đắt rẻ ngại quá. Thôi em chuyển ra ngoài vây.=P~

Ý em không phải là chê đắt hay rẻ, nói thế thôi em cũng đã nghiên cứu con Dê non của bác rồi, vừa thảo luận với ônggià xong, em định để nghe nhạc nhưng con này là 5.1 đánh với đôi thùng nhà em thì không được hợp cho lắm. Em đang băn khoăn giữa xem phim và nghe nhạc thôi, phim thì em xem gọi là, nhạc vẫn là chủ đạo.

Chỉnh sửa lần cuối:

MrMilan

Banned

Hây....!

Hợp đồng đã được ký kết. Không biết là chú gửi lên cho anh hay là anh về nhà mang lên nhỉ?

Thôi kệ, cứ cười cho nó sướng đã

:)):)):)):)):)):)):))

Em đề nghị bác Cẩm chọn một ngày đẹp trời ( thứ 7 hoặc CN ) về bê bộ này lên.
Tiện thể anh em trên Hòn xuống Cẩm giao lưu ăn khao của bác Cẩm luôn một thể.

Tieubaocaca

Active Member

Em đề nghị bác Cẩm chọn một ngày đẹp trời ( thứ 7 hoặc CN ) về bê bộ này lên.
Tiện thể anh em trên Hòn xuống Cẩm giao lưu ăn khao của bác Cẩm luôn một thể.

Để anh nghĩ xem là kê nó ở đâu đã chứ MrMilan? Nhà anh ở nhỏ lắm:D

minhhaimdc

Well-Known Member

Thế giới Audio là thế giới tâm linh, đầy cảm tính:-j

MrMilan

Banned

Để anh nghĩ xem là kê nó ở đâu đã chứ MrMilan? Nhà anh ở nhỏ lắm:D

Nhà nhỏ thì mua nhà to hơn, muốn sung sướng cái sự nghe nhìn thì phải đầu tư chứ anh.

minhhaimdc đã viết:
Thế giới Audio là thế giới tâm linh, đầy cảm tính

Cảm tính quá đi chứ, học phí gần 10 củ được một bài về tâm linh và cảm tính

minhhaimdc

Well-Known Member

Nhà nhỏ thì mua nhà to hơn, muốn sung sướng cái sự nghe nhìn thì phải đầu tư chứ anh.

Cảm tính quá đi chứ, học phí gần 10 củ được một bài về tâm linh và cảm tính

Bác milan đã mất đồng nào chưa mà nói hay quá zậy:-j:-j:-j:-j:-j:-j

Tieubaocaca

Active Member

Em gái Center Infinity đang trên đường về Hạ Long để tham dự cuộc thi hoa hậu trên chuyến xe Việt Thanh:D. Bác beegees lúc nào đón được em ấy thì ới em 1 tiếng nhé!:))

MrMilan

Banned

Em gái Center Infinity đang trên đường về Hạ Long để tham dự cuộc thi hoa hậu trên chuyến xe Việt Thanh:D. Bác beegees lúc nào đón được em ấy thì ới em 1 tiếng nhé!:))

Nghe nói bác Beegees đang đi công tác cơ mà.
Sao đón được em nó nhỉ

beegees

Well-Known Member

Bỏ mẹ. Chắc là phải cho em nó phải tạm trú ở gara oto thôi:))
Hà hà, cuối cùng thì em nó đã về đến đất HL nhưng phải nhờ bác nonick đỡ hộ. Mãi 12h hơn em nó mới đc về nhà chồng mới. Cảm ơn chú Tiểu và bác Nonick nhé, em sẽ hậu tạ vào dịp gần nhất thích hợp !!!
Nói chung em nó khá xinh và chất âm khá với tầm ziền đó.

minhhaimdc

Well-Known Member

Hà hà, cuối cùng thì em nó đã về đến đất HL nhưng phải nhờ bác nonick đỡ hộ. Mãi 12h hơn em nó mới đc về nhà chồng mới. Cảm ơn chú Tiểu và bác Nonick nhé, em sẽ hậu tạ vào dịp gần nhất thích hợp !!!

Những câu Spam quen thuộc, Đúng phong cách Bác Beegees,Em rất thích, Chúc mừng Bác=D>=D>=D>=D>=D>=D>

MrMilan

Banned

Lại phải vào nhà bác thưởng thức rồi.
Chắc là khá hơn em Center của bác Dũng cho bác mượn rất nhiều B-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên