[TƯ VẤN] MUA ĐẦU HD LOẠI NÀO TỐT???

hdd-hdp

Ðề: [TƯ VẤN] MUA ĐẦU HD LOẠI NÀO TỐT???

Em đánh giá con Dune Duo nó hơn 1 tí tẹo về khoản hình ảnh bác ạ, và chỉ thế thôi. C2 nó là đầu tàu của Chip SM thì làm gì có con SM nào qua được nó hẳn?! hihi

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA

Tấm giá đó, bạn đầu tư con HD Life V5 extra là ok nhất, không cấn suy nghĩ...

ceo-sitcom

Member

vote cho HDlife v5 / Hdpro X2 / Himedia 600 va R180 .............mnhiu qua hem biet chon e nao lun

teppi84

ngả nghiêng 600B và V5-extra, thích hình thức đẹp , firmwawe tạm ổn chọn 600B. Thích hỗ trợ sau bán hàng tốt và firmware tốt hơn chọn V5. Còn không bác làm em tvix slim S1 thì vô đối.

hdd-hdp

Nhưng con dùng chip RT rất Ok đến Ok là: S1, 500X2, V5 Extra, HD600B, I5. Xong!

pkhaudio

Active Member

Con HDP nào cũng được nhưng tránh xa mấy con HDP dùng chip Sigma 8655 => con chip này hình như bị lỗi kỹ thuật, HDP dùng chip này đều có "vấn đề"

viai88

DUNE LITE dùng SIGMA8655 nè, ngon phải biết sao phải TRÁNH XA, nếu bác có điều kiện thử hết các sản phẩm của SIGMA8655 thì hãy nói vậy nhé.

pvqminh

EM đang sài Tivi LG6500 3D (có thể cắm trực tiếp ổ cứng để xem, đã thử cắm ổ cứng xem thử là OK, nhưng em chưa biết loại file nào là không xem được). Nay muốn xem phim HD, 3D thì nên mua ổ cứng hay đầu phát và loại nào là hợp lý nhất. Có nên mua đầu phát hay chỉ mua ổ cứng là đủ rồi.
Kính các Bác,

hdd-hdp

Bạn cứ mua 1 cái đầu phát và 1 cái ổ cứng là trọn vẹn và tiện lợi nhất. Xem qua USB sẽ có nhiều bất cập và lằng nhằng về tương thích. :D

Bên trên