Tư vấn mua hàng ở điện máy Gia Khang

Ðề: Tư vấn mua hàng ở điện máy Gia Khang

Gia Khang giá tốt, dịch vụ ok thì nhiều người biết, trong đó có em là khách hàng của bác í, còn thớt này có phải bác í mở ra để PR thì không ai biết, keke

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Em thề là kg bao giờ PR đâu Anh, cái bác chủ lập ra , 30 phút sau mua hàng luôn !!! Mà thôi để pic tồn tại đi !! Các Bác cần hỏi gì em biết em sẽ trả lời !! Thứ 3 (01/12) sẽ chạy một số model : 50UF830T, 55UF850T, 65UF850T, 55UF770T, 55UG870T giá cực tốt !!! Mong Anh/ Chị ủng hộ

Nguyenhung1810

Lỡ trúng hàng trưng bày, làm sao kiểm tra các bác nhỉ?

tuancanh

Member

Em thề là kg bao giờ PR đâu Anh, cái bác chủ lập ra , 30 phút sau mua hàng luôn !!! Mà thôi để pic tồn tại đi !! Các Bác cần hỏi gì em biết em sẽ trả lời !! Thứ 3 (01/12) sẽ chạy một số model : 50UF830T, 55UF850T, 65UF850T, 55UF770T, 55UG870T giá cực tốt !!! Mong Anh/ Chị ủng hộ

Có em LG 4K 3D nào màn tầm 55' trở lên giá tốt không bác, đang tính đổi con 55LB650 hồi trước mua chỗ bác đây.

ngoisaohyvong

Well-Known Member

55UF860T đang giá cực rẻ kìa Anh !!! Hốt hàng em nó lẹ đi

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Rình con 65UF860 của bác ngày mai giá cả có gì thay đổi không đã, hy vọng bên bác cứ ra giá hợp lý là có nhiều anh em HD ủng hộ thôi.

Đã điều chỉnh giảm giá ưu đãi lớn nhất trong năm các dòng 4K LG !!! Anh em ghé qua nhà xem và ủng hộ ah!!!!!

anan

Member

sharp 70le360x nhắm chừng có về thêm ko bác gk. hoặc con 70uf770t lg từ đây tới tết có khả năng giảm về dưới 40 ko bác.

ngoisaohyvong

Well-Known Member

sharp 70le360x nhắm chừng có về thêm ko bác gk. hoặc con 70uf770t lg từ đây tới tết có khả năng giảm về dưới 40 ko bác.

em 70UF770T này khó bán cực kỳ , giá cũng không giảm đáng kể trong đợt cuối năm này !!!!

kitasi123

ở HN có bác thương gia nào còn em 55UF860 giá tốt không nhỉ?

heocon2000

Bác Gia Khang cho hỏi con 49uf770t khi nào có giá ngon nhất hả bác

Bên trên