tư vấn mua LCD 32 inch xem truyền hình cáp

tinem99

nhờ anh em tư vấn giúp! nhà minh sắp mua LCD 32' chủ yếu xem truyền hình cáp , tiền có khoản 9tr đổ lại ( chác là không thêm tiền được nửa đâu :eek:)
Với 9tr thì nên mua LCD hay tivi thường? Nếu mua LCD thì mua em LCD 32' nào là hợp lý nhất :)
Yahoo: x_xuanhuy
mong anh em giúp mình nha

Chỉnh sửa lần cuối:

vkc

Well-Known Member
Ðề: tư vấn mua LCD 32 inch xem truyền hình cáp

nhờ anh em tư vấn giúp! nhà minh sắp mua LCD 32' chủ yếu xem truyền hình cáp , tiền có khoản 9tr đổ lại ( chác là không thêm tiền được nửa đâu :eek:)
Với 9tr thì nên mua LCD hay tivi thường? Nếu mua LCD thì mua em LCD 32' nào là hợp lý nhất :)
Yahoo: x_xuanhuy
mong anh em giúp mình nha

Nên mua LCD bác ạ...với 9tr thì nhiều lựa chọn lắm...bác cứ ra trung tâm điện máy coi qua mấy model của panasonic hay samsung...thích em nào thì mua :)

vietcuonghp

32'' sẽ bé đấy bác ạ, mua em nào to hơn đi.

hunglef

Member

sony đời V đi xem rất đẹp, không bị lùn hình

vat1984

Em rất thích Sony, nhưng nếu mua để xem cap thì nên chọn Plasma, độ phân giải của nó cũng thấp hơn LCD (ko tính loại full HD), xem TV chuẩn hơn nhiều, cố thêm 2-3tr nữa làm con 42 " là chuẩn

b52g0

xem ti vi --->>> 32". not 42"

tzboy

Member

Nhà em đang dùng con này
Mã:
http://www.samsung.com/vn/consumer/detail/detail.do?group=television&type=television&subtype=lcdtv&model_cd=LA32B450C4XXV

xem th cáp rất ổn, vì nhà em con này chủ yếu xem cáp còn chơi HD em dùng PC của em rồi :D

Tiện đây các bác cho em hỏi luôn là chế độ DNIe™ Plus trong TV Samsung khi xem T/H cáp làm sao để bật nó lên ạ? Vì em thấy nó toàn bị mờ đi, muốn bật lên cũng không đựơc.

trinitrituan

hhihi ở plaza em đang thấy có km đấy bác ạ

Bên trên