Tư vấn mua loa 2.0 hoặc 2.1 trong tầm 20tr!!!

caoto

Member
Em cần lắp vào ko gian rộng khoảng 50m, tính mua bộ 2.0 hoặc 2.1 lắp vào 2 góc chéo nhau, rồi nối vào AirPort Express xong dùng iPhone để phát nhạc.
Nhu cầu em thì chỉ cần chất âm tương đối thôi, chủ yếu loa phải đẹp, có tính thấm mỹ cao =))

Giá tầm 15 -> 20tr nhé các bác.
Cám ơn các bác!!!

Hai Scm

Active Member
Em cần lắp vào ko gian rộng khoảng 50m, tính mua bộ 2.0 hoặc 2.1 lắp vào 2 góc chéo nhau, rồi nối vào AirPort Express xong dùng iPhone để phát nhạc.
Nhu cầu em thì chỉ cần chất âm tương đối thôi, chủ yếu loa phải đẹp, có tính thấm mỹ cao =))

Cám ơn các bác!!!

Giá tầm 15-20tr ít có cặp loa nào có ngoại hình bắt mắt và thẩm mỹ cao bác ạ.... Bác tham khảo Klipsch RF62 ii hay B&W 684

Yêu vợ

Member
Bác nào vào tư vấn dùm chủ topic cái nhỉ?
Tiêu chí chỉ cần đẹp, hoành tráng và phát ra tiếng là được! #-o

Hai Scm

Active Member
Bác nào vào tư vấn dùm chủ topic cái nhỉ?
Tiêu chí chỉ cần đẹp, hoành tráng và phát ra tiếng là được! #-o

Thế mới khó đây... nếu không quá yêu cầu cao về âm thanh nghe nhạc bác chủ tham khảo Jamo S506, S606 màu đen bóng phối màu vân gỗ...

TamNhinSo.Net

Active Member
Nếu Bác cần đẹp và hoàng tráng nữa trong tầm 20tr cho cặp loa thì Bác ngắm em JBL ES100 đó ạ :)

baodom

Active Member
Ðề: Tư vấn mua loa 2.0 hoặc 2.1 trong tầm 20tr!!!

Cám ơn các bác!!!

Loa đẹp bác chọn cặp Rf 62ii hoặc JBL L890, Rf82 ........

anthom

Ðề: Tư vấn mua loa 2.0 hoặc 2.1 trong tầm 20tr!!!

Theo em JBL L8... là lựa chọn thích hợp!

Bên trên