Tư vấn mua máy chiếu cho quán cafe xem K+

hoangbq

Member
Mình đang muốn đầu tư 1 máy chiếu với màn hình 120' để phục vụ xem K+, tổng chi phí khoảng 15tr. Mình thấy bảo con ViewSonic PJD6235 xem tốt. Đã bác nào sử dụng cin này chưa tư vấn hộ.
Mình ở Hải phòng, các bác có biết bán ở đâu không hoặc ở HN thì mua ở đâu tốt nhất. Thanks

ngovanthe

Banned
Ðề: Tư vấn mua máy chiếu cho quán cafe xem K+

tôi cũng làm quán cafe bóng đá.tôi đang dùng máy vivitek 1185 +màn hicontrack.hi xem bóng đá thì ko phải lăn tăn đẹp tuyệt vời.nếu thật sự địa điểm của bác mà rộng rãi và đẹp thì cố làm em vivitek này +với màn to hơn nữa tầm 135-150in để câu khách :).còn nếu địa điểm ko đc đẹp cho lắm thì bác làm em ViewSonic PJD6235 cũng ổn.vài dòng góp ý với bác

Haxen

Well-Known Member

Tầm tiền của bác thì đầu tư em View như bác đưa ra là OK rồi.
120" cho em PJD6235 xem bóng đáng là chuẩn.

ngovanthe

Banned

thời buổi làm kinh tế phải cạnh tranh khốc liệt.nếu bác chủ tính làm ăn lâu dài và hút đc khách thì lên cố gắng cố đầu tư máy ngon+màn hình càng to càng tốt ko thì ong hàng xóm mở sau làm máy ngon hơn là lại phải nâng cấp thì toi :)

hoangbq

Member

tôi cũng làm quán cafe bóng đá.tôi đang dùng máy vivitek 1185 +màn hicontrack.hi xem bóng đá thì ko phải lăn tăn đẹp tuyệt vời.nếu thật sự địa điểm của bác mà rộng rãi và đẹp thì cố làm em vivitek này +với màn to hơn nữa tầm 135-150in để câu khách :).còn nếu địa điểm ko đc đẹp cho lắm thì bác làm em ViewSonic PJD6235 cũng ổn.vài dòng góp ý với bác

BÁc cho hỏi bác đầu tư bộ đó hết bao nhiêu, mua ở đâu ?

ngovanthe

Banned

BÁc cho hỏi bác đầu tư bộ đó hết bao nhiêu, mua ở đâu ?
tôi mua bộ này hết 32t500n.tôi đặt hàng của bác phúc 3D trong sài sòn ạ.tôi cũng đang làm cafe bóng đá & trước đó do ham mê bóng bánh lên suốt ngày ra quán xem đá bóng .ko biết khu vực bác quán xá họ đầu tư máy chiếu có đc đẹp ko.khu vực tp bắc ninh của tôi thì ko có quán bóng đá nào ra hồn cả.xem toàn bàng máy chiếu văn phòng+màn rẻ tiền xem thì chán.do cũng tham gia trên diễn đàn này đc vài năm lên cũng ham hố đầu tư.vấn đề chính là do bản thân có sở thích phim ảnh+bóng đá lên đầu tư máy chiếu ngon.như tôi đã nói ở trên nếu bác có địa điểm rông và đẹp thì lên cố.còn ko bác lên mua máy rẻ tiền để nhanh thu hồi vốn.àh mà trên diến đàn này có bác ở hà nội đang giao bán em vivitek 1180HD mới dùng đc 250h thì phải.link đây bác đến tham khảo http://www.hdvietnam.com/diendan/24...324-ban-may-chieu-vivitek-1180hd-1-a.html.tôi nghĩ em 1180HD này cũng đc đó bác

hoangbq

Member

tôi mua bộ này hết 32t500n.tôi đặt hàng của bác phúc 3D trong sài sòn ạ.tôi cũng đang làm cafe bóng đá & trước đó do ham mê bóng bánh lên suốt ngày ra quán xem đá bóng .ko biết khu vực bác quán xá họ đầu tư máy chiếu có đc đẹp ko.khu vực tp bắc ninh của tôi thì ko có quán bóng đá nào ra hồn cả.xem toàn bàng máy chiếu văn phòng+màn rẻ tiền xem thì chán.do cũng tham gia trên diễn đàn này đc vài năm lên cũng ham hố đầu tư.vấn đề chính là do bản thân có sở thích phim ảnh+bóng đá lên đầu tư máy chiếu ngon.như tôi đã nói ở trên nếu bác có địa điểm rông và đẹp thì lên cố.còn ko bác lên mua máy rẻ tiền để nhanh thu hồi vốn.àh mà trên diến đàn này có bác ở hà nội đang giao bán em vivitek 1180HD mới dùng đc 250h thì phải.link đây bác đến tham khảo http://www.hdvietnam.com/diendan/24...324-ban-may-chieu-vivitek-1180hd-1-a.html.tôi nghĩ em 1180HD này cũng đc đó bác
Thanks bác !

Em gọi qua bên bán máy chiếu họ tư vấn mua máy View 6235. Không biết đã bác nào dùng con này chưa ?

hoangbq

Member

Mình gọi cho bác này rồi, bác ấy bảo là ko cần tiền nữa nên không bán nữa rồi, tiếc quá...hic...hic

thanhli

Cafe thì mua loại rẻ tiền nhưng cũng ổn định và nhất là phải to..... bác cứ wa LG mà xem....

combui410

Member

optoma hd 26 đi bác, giá rẻ mà full HD full 3d

hoangbq

Member

Hôm nay, sau khi đã xem thực tế Optoma 25LV và tahm khảo ý kiến của bác Khôi Vũng tàu, đã quyết định mua bộ combo của bác Phúc Vivitek 1185 và White Max 135'' .Cám ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn giùm.

ngovanthe

Banned

hi.bác lắp cố định à hay di đông.nếu làm kinh doanh bác tính kỹ phương án để chọn màn cho phù hợp ạ.chúc mùng bác đã có quyết định dù rằng hơi tốn thóc lúa :)

Adriano86

Bác mua được chưa, em cũng tính mua xem ở nhà mà chưa biết cái nao vì kinh tế hơi yếu :(

hoangbq

Member

Đã đặt bác Phúc rồi, thứ 2 chuyển ra Hải phòng, chắc khoảng thứ 6 nhận được.

Bên trên