Tư vấn mua máy chiếu khoảng 50 triệu đồng.

Như tiêu đề như trên, em đang có nhu cầu mua máy chiếu và hiện tại em đang phân vân giữa 2 con Sony HW 45ES và Benq w1700. Con w1700 có một lợi thế là 4k “đểu” ( theo em tìm hiểu ngoài mấy em Sony 4k ra thì không có con 4k nào thực sự là “native” 4k cả). Sony HW 45ES thì không có 4k nhưng em thấy hình ảnh có vẻ đẹp hơn. Mong các bác cho em xin chút ý kiến cá nhân và nếu còn lựa chọn nào khác thì giới thiệu cho em với ạ.
Em cảm ơn.

congamau

vãi chưởng bác này nhờ tư vấn mà biết cả "Con w1700 có một lợi thế là 4k “đểu” ( theo em tìm hiểu ngoài mấy em Sony 4k ra thì không có con 4k nào thực sự là “native” 4k cả). Sony HW 45ES thì không có 4k nhưng em thấy hình ảnh có vẻ đẹp hơn " :eek:
đi hỏi người khác mà đã giỏi thế rồi thỳ cần gì phải hỏi nữa cho mệt :)

vinhpapa

Member
vãi chưởng bác này nhờ tư vấn mà biết cả "Con w1700 có một lợi thế là 4k “đểu” ( theo em tìm hiểu ngoài mấy em Sony 4k ra thì không có con 4k nào thực sự là “native” 4k cả). Sony HW 45ES thì không có 4k nhưng em thấy hình ảnh có vẻ đẹp hơn " :eek:
Bác thông cảm. Newbie mà, hehe

Bác nói thế thì em cũng chịu...

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên