Tư vấn mua Tivi LED LG 65UH850T với Tivi 65SJ800T

caibang77

Member
Lăn tăn mãi cuối cùng quyết định đặt em UH850T chứ không lấy em SJ800 vì còn tiếc kho phim 3D. Tối qua đã nhận được em LG 65inch UH850t, đập hộp long lanh luôn, đã test màn hình không có điểm chết nào, phải tắt hết điện đi mới cảm nhận được chút hở sáng, trong tầm chấp nhận được. Nói chung là ngon trong tầm tiền. Cảm ơn các bác trên 4rum
gw855g

LêQuân ArT

Well-Known Member
Lăn tăn mãi cuối cùng quyết định đặt em UH850T chứ không lấy em SJ800 vì còn tiếc kho phim 3D. Tối qua đã nhận được em LG 65inch UH850t, đập hộp long lanh luôn, đã test màn hình không có điểm chết nào, phải tắt hết điện đi mới cảm nhận được chút hở sáng, trong tầm chấp nhận được. Nói chung là ngon trong tầm tiền. Cảm ơn các bác trên 4rum
gw855g
Cho tý ảnh thêm sinh động bác ơi.Mà bác kiếm đc bên nào giỏi ghê

caibang77

Member
8051x7
8051x7
Giá như trang mình trích dẫn không bớt đồng nào, được khuyến mãi một cái chảo lẩu thôi

caibang77

Member
Cái ảnh đen sì đấy, mình mở cái clip test màu đen trên you tube rồi tắm điện đi chụp

LêQuân ArT

Well-Known Member
Cái ảnh đen sì đấy, mình mở cái clip test màu đen trên you tube rồi tắm điện đi chụp
Ôi video ý test trên con SJ850 của em cũng đen xì.Tronng khi hãng lên xác nhận hở sáng nặng phải đổi đấy.Bác phải test phim có 2 viền đen trên dưới ý

LêQuân ArT

Well-Known Member
Tháng 7 năm 2016 nhung chưa quá 30 tháng kẻ từ ngày bán ra thì vẫn bảo hành đủ 24 tháng
Kích hoạt k lên đủ 24 tháng trong tin nhắn đâu bác ạ.Thiếu bao nhiêu tháng thì nơi bán ra sẽ chịu trách nhiệm báo hãng Bh nốt.Con của em 1/2017 mà kích hoạt chỉ đc 1,5 năm Bh.6 tháng thiếu ĐM số 8 xác nhận BH.Vậy là đủ 24 tháng Bh chính hãng LG

phduyanh

Well-Known Member
Trải nghiệm em nó hơn 4 tháng nay dòng UH850T xem 4K rất tuyệt. Hở sáng thì gần như không có Web os chạy nhanh ứng dụng thì cũng đủ dùng.

vodanh81

Member
Các bác cho kinh nghiệm test hở sáng 65uh850t với, xem năm sản xuất và thời gian sử dụng ở đâu bác nhỉ?

trieutandat

Các bác cho hỏi 65uh850t va 65uj750t con nào xài ngon bác. Đang tính chọn 1 e cho phòng khách mà lăn tăn quá. Bác nào có bán 2 mẫu đó cho xin giá luôn nhé

Bên trên