Tư vấn mua TV 50 inch!!!!!!!!

Ðề: Tư vấn mua TV 50 inch!!!!!!!!

Giờ TV4K ở việt nam có thiết bị ngoại vi nào xem đc phim ultra Hd ko các bác

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Tư vấn mua TV 50 inch!!!!!!!!

Em hiểu nối khổ dùng 3g vijtteo của bác mà :(( em phải bỏ đi để dùng vineo ấy .

từ ngày nó tăng giá 3G sài thảm lắm...
chịu k nổi nên làm gói 70k/tháng +haker băng thông nhưng giờ nó làm soa mà mạng yếu xìu,lắm lúc khùng khùng nó lên 1.5Mbps,còn bình thường nó 0kbps hehe:D

Mua tivi 50ind bây giờ mà ko có cái đầu phát hd ngon ngon thì xem cũng chán lắm bác à! nhòe ảnh!

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Tư vấn mua TV 50 inch!!!!!!!!

từ ngày nó tăng giá 3G sài thảm lắm...
chịu k nổi nên làm gói 70k/tháng +haker băng thông nhưng giờ nó làm soa mà mạng yếu xìu,lắm lúc khùng khùng nó lên 1.5Mbps,còn bình thường nó 0kbps hehe:D

Dùng thế dễ ức chế lắm bác :D đang đến đoạn cao trào nó lại về 0kbps thì chán :))

trluc

Member

Con Sony 50W800 đọc ổ cứng 2TB được không mấy bác.

kyuu

HTPC với TV50'' Led full HD em thấy vẫn ổn, chưa 4k em nghĩ lên tầm 60+ mới cần thiết :D

DigiCity Group

Well-Known Member

Hno mình lấy UA-48H5100 chỗ bác đây. Con này setup DVB-T2 thế nào cho ổn bác nhỉ?
Bác vào chọn menu rồi có phần dò kênh tự động đó bác. Bác phải cắm ăng ten thì nó mới cho bác dò bác à. xong bác dò digital là xong mà bác.

kyuu

Bác vào chọn menu rồi có phần dò kênh tự động đó bác. Bác phải cắm ăng ten thì nó mới cho bác dò bác à. xong bác dò digital là xong mà bác.
Sry bác chủ em nhờ bác chút xíu nhé. Em cắm angten râu vào nó vẫn dò đc đủ hơn 100 kênh nhưng vào cái nào nó cũng kêu tín hiệu bị scrambled thì em k biết đấy là do nhà mạng khóa hay do sóng yếu quá nữa (nhà em ở chung cư, tầng 9 1 mặt thoáng ban công hướng tây)?

DigiCity Group

Well-Known Member

Sry bác chủ em nhờ bác chút xíu nhé. Em cắm angten râu vào nó vẫn dò đc đủ hơn 100 kênh nhưng vào cái nào nó cũng kêu tín hiệu bị scrambled thì em k biết đấy là do nhà mạng khóa hay do sóng yếu quá nữa (nhà em ở chung cư, tầng 9 1 mặt thoáng ban công hướng tây)?
Cái này do sóng bác à, bác chuyển ăng ten qua các vị trí ở nhà bác xem tn. tốt nhất là đưa ăng ten ra ngoài trời được thì đẹp bác à .

giaitri321

TIVI LED 3D Ultra HD TCL L50E5690 được không các bác, thấy giới thiệu hấp dẫn quá, 4K+3D,

Haxen

Well-Known Member

Đọc được nhưng bác dùng ổ tầm 1t chạy cho nuột bác à, e sợ 2T chạy lại không được ưng ý lắm ;))

em 42W804A của năm 2013 chạy ổ 2T phà phà chẳng sao cả thì em 50W800B năm 2014 chắc phải chạy tốt hơn chứ bác

Di Oi Gi

TIVI LED 3D Ultra HD TCL L50E5690 được không các bác, thấy giới thiệu hấp dẫn quá, 4K+3D,

không được, 100% là không bao giờ được, bác cứ hỏi anh em đã dùng sẽ rõ

khuyên bác chọn Sony 49inch X8500B 4K 3D thụ động, hoặc Sony 49inch X8504A 4K 3D chủ động

Sony giảm giá = LG rồi, lại được bảo hành 2 năm + 3 năm mở rộng = 5 năm

trong 5 năm tha hồ cho bác cưng, nựng, ấp, ủ.....

không được, 100% là không bao giờ được, bác cứ hỏi anh em đã dùng sẽ rõ

khuyên bác chọn Sony 49inch X8500B 4K 3D thụ động, hoặc Sony 49inch X8504A 4K 3D chủ động

Sony giảm giá = LG rồi, lại được bảo hành 2 năm + 3 năm mở rộng = 5 năm

trong 5 năm tha hồ cho bác cưng, nựng, ấp, ủ.....
Sao bác không làm chú 55HU9000 giá cực nét bác ah

Bên trên