Tư vấn tivi

hoangduchai

Active Member
E có loanh quanh 20t thì nên mua tivi của hãng nào chất lượng tốt vậy,cám ơn các bác đã tư vấn,tiện có thương gia nào có hàng quăng lên đây giúp e ạ

renhat

Well-Known Member
E có loanh quanh 20t thì nên mua tivi của hãng nào chất lượng tốt vậy,cám ơn các bác đã tư vấn,tiện có thương gia nào có hàng quăng lên đây giúp e ạ
quan trọng là bác thích hãng nào. 55x7500f ; 55sk8000; 55nu8000
bác thử ngó 3 hãng này xem sao

ndchieu22

Well-Known Member
thực ra tầm tiền đó 55SK8000PTA là hợp lý nhất đó bác ah! cố tý bác mua lên 55Q6FN của samsung

thhiepbr

Active Member
Vậy mà k thấy cụ nào tư vấn
Em hỏi giá con SK8500 (led nền) với Oled C8 trong hcm mà ko có bác nào trong hcm báo giá trên này.
Chờ lâu quá nên từ SK8500 ngân sách lên C8 rồi lên E8, tới lúc chuẩn bị mua con Oled LG 55E8 thì vô tình thấy có người bán Oled Sony 55A9G, em múc luôn rồi, để tiền từ trước tết, mấy lần tính bỏ ko mua tivi nữa thì mới thấy.

Con SK8000 led viền, giá con 55SK8500 chỉ còn dưới 24tr. Bác thớt cố chút mua luôn cho sướng. Còn con 49SK8500 17tr. Có cái dòng 2018 hết hàng, chỉ còn hàng tồn ở đại lý nào còn, hãng ngừng sx rồi. Mẫu LG 2019 sắp ra mắt rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

vovantuy

Member
SONY 55x7500f không hối hận. Đẹp nét vô đối. Hình ảnh chân thật, âm thanh hay. Mình mua một con trước Tết AL, giá 20tr.

Tầm 20tr thì tivi sam sung nu8000 đúng là best choice rồi, hội tụ đủ mọi thứ, dải màu rộng, độ sáng cao, đạt chuẩn premium uhd

Bowilkin

Member
Mình thấy giao diện trên tv samsung tizen là dể dùng nhất, đẹp hơn android tv và sắp xếp menu nhỏ gọn hơn.

LeXuanTam

Member
Em rất mê tông màu ấm của tivi sam sung , coi phim, tv mắt mình không bị mỏi

Bên trên