TV LED Full HD Panasonic 47 inch TH-L47E5V

win7

Active Member
Có bác nào dùng em này chưa tư vấn cho em với

----------

VIERA TH-L47E5V

FULL HD
Màn Hình IPS LCD LED
Công Nghệ Quét Đèn Nền 150Hz
Màn Hình Clear Panel
Công Nghệ Vivid Colour Creation
Góc Nhìn Rộng
Công Nghệ 3D Real Sound
Công Nghệ V-Audio ProSurround
Chức Năng VIERA Connect
Chức Năng Wi-Fi Ready

phucluong

Active Member
Pana thì bạn lấy Plasma chuẩn hơn, còn LED thì nên laasy SONY . Nhưng mình vẫn khuyên bạn nên lấy con này

Haxen

Well-Known Member
Bác thích em ấy thì cứ cưới nhé, Pana nó tương đối OK

kudo1908

Active Member
Ðề: TV LED Full HD Panasonic 47 inch TH-L47E5V

e này có Panel IPS xem phim rất tuyệt

win7

Active Member
Ðề: Re: TV LED Full HD Panasonic 47 inch TH-L47E5V

sao anh không để ý đến em hx750 hen...:D

Đắt hơn nhìu , quan trong chất lương có hơn được pana hay không , em đang dùng em Sony nhưng vừa hết bảo hành em nó đã chết 1 dọc điểm ảnh , tự nhiên chán SONY , mà Panel của em Sony lại của Samsung , muốn chuyển qua thằng khác như pana thì panel của nó là Japan

Jedi Knight

Well-Known Member

Đắt hơn nhìu , quan trong chất lương có hơn được pana hay không , em đang dùng em Sony nhưng vừa hết bảo hành em nó đã chết 1 dọc điểm ảnh , tự nhiên chán SONY , mà Panel của em Sony lại của Samsung , muốn chuyển qua thằng khác như pana thì panel của nó là Japan

Panel 3D thụ động của pana là LG nha bác!

vinh do

Active Member
Re: Ðề: Re: TV LED Full HD Panasonic 47 inch TH-L47E5V

nếu dậy anh xài thử pana coi sao ...:D

dylan

Member
Re: Ðề: Re: TV LED Full HD Panasonic 47 inch TH-L47E5V

hình như = giá nhau mà

trantien0072

Well-Known Member
Mình đang dùng 1 em led Pana D22V, phải nói là quá ưng ý luôn.

Mấy ông bạn mua led SS bằng tầm tiền, sang nhà mình xem đều phải thừa nhận là chất lượng hình ảnh kém xa, chỉ có điều là hình thức thì Pana ko hào nhoáng như SS, nhưng mình vẫn thích.

hieubf

Member

Mình đang dùng 1 em led Pana D22V, phải nói là quá ưng ý luôn.

Mấy ông bạn mua led SS bằng tầm tiền, sang nhà mình xem đều phải thừa nhận là chất lượng hình ảnh kém xa, chỉ có điều là hình thức thì Pana ko hào nhoáng như SS, nhưng mình vẫn thích.

VN phần lớn thích cái TV đẹp để phòng khách để người khác vào wao lên 1 cái mà, nhưng mà mình lại thích chất lượng ảnh hơn. Nếu pana cũng làm dáng TV nó đẹp, nó phong cách thì tốt quá. Suy nghĩ của nhật và Hàn Quốc thật khác nhau :)

Butterfly

Well-Known Member
Ðề: TV LED Full HD Panasonic 47 inch TH-L47E5V

E5V vẫn là dòng TV Led thôi mà, ko có 3D.

---------- Post added 24-02-2013 at 05:13:06 PM ----------

nhưng mà Pana Led giá cũng khá cao, đâu có thấp gì, con 42E5V giá cao hơn SS 40ES5600; ngang giá Sharp 40LE835.

Bên trên