Tvix 7000A thỉnh thoảng bị reboot khi chơi file .mts

happythanh

Active Member
mình chép file .mts, là file quay bằng camcorder HD of Sony, vào Tvix 7000A, hầu hết các file chơi rất tốt tuy nhiên có một số file làm cho nó bị reboot, chỉ cần open lên là bị reboot ngay, trong khoảng 350 file thì có khoảng 5 file là bị như vậy, mới đầu mình tưởng trong lúc copy từ máy quay qua bị lỗi nên mình đã copy lại nhưng vẫn vậy, trong khi chơi trực tiếp trên camcorder thì bình thường.

các bác có bị như vậy không chia sẻ với em tí.

hunghugo

Member
Ðề: Tvix 7000A thỉnh thoảng bị reboot khi chơi file .mts

Nếu Nói Về Đầu Giải Mã Xem Fim HD >>Thì Cho Đến Bây Giờ Ko Ai Qua Nỗi Hãng Western
Của US sản Xuất

HD Western Media Số 1 Hiện Nay + Giá Bình Dân

Bạn Kiếm Ai BÁn Lại Đi

Đó Là Lời Khuyên Của Mình Vì Mình Đã Xài Qua Các Loại Rồi

Chúc Bạn Vui Vẻ

hoangtuan_neu

Active Member

Nếu Nói Về Đầu Giải Mã Xem Fim HD >>Thì Cho Đến Bây Giờ Ko Ai Qua Nỗi Hãng Western
Của US sản Xuất

Bạn Kiếm Ai BÁn Lại Đi

Chúc Bạn Vui Vẻ

Ặc. Bác này mới chơi HD à ? :-o WD TV là số 1 HD Player hiện nay mới kinh chứ :-o:-o:-o:-o:-o . Ặc ặc ặc . WD chỉ là số 1 về giá trong các đầu HD hiện nay thôi bác ạ. Còn về chất lượng giải mã âm thanh và hình ảnh khi đọc file thì WD TV đứng chót bảng đấy bác ạ. :))

P/S: WD TV là thương hiệu của US nhưng được sản xuất ở China nha bác !

tdhvn

Active Member

mình chép file .mts, là file quay bằng camcorder HD of Sony, vào Tvix 7000A, hầu hết các file chơi rất tốt tuy nhiên có một số file làm cho nó bị reboot, chỉ cần open lên là bị reboot ngay, trong khoảng 350 file thì có khoảng 5 file là bị như vậy, mới đầu mình tưởng trong lúc copy từ máy quay qua bị lỗi nên mình đã copy lại nhưng vẫn vậy, trong khi chơi trực tiếp trên camcorder thì bình thường.

các bác có bị như vậy không chia sẻ với em tí.

Bác đã up firmware mới nhất của TViX HD M-7000A chưa? Là version 1.3.74, bác thử up xem.

tdhvn

Active Member

Của US sản Xuất

Bạn Kiếm Ai BÁn Lại Đi

Chúc Bạn Vui Vẻ

WD mà chơi 1080P, DTS thì hơi bị nhiều vấn đề đấy, nó còn thua xa HDM-2 của Sơn Ca.

dachue

Của US sản Xuất

Bạn Kiếm Ai BÁn Lại Đi

Chúc Bạn Vui Vẻ

:confused::mad:

curious

Member

Tivx 7000A của em còn bị treo khi xem .mkv cơ, nhiều lúc treo cứng phải rút nguồn để khởi động lại cơ :(

Bên trên