Ứng dụng giaitrihd trên dune

Ðề: Ứng dụng giaitrihd trên dune

Sao vào download mấy cái ứng dụng Ott, Xem phim của Dune lại không thấy gì các bác nhỉ?

3077

Bạn ơi cho mình hỏi xem NH Anh trên Dune connect bằng phần mềm nào thế, mình cài giải trí HD mà chỉ có Thúy Nga, Vân Sơn, Hài với mấy cái for kid thôi.

Cho mình hỏi thêm các gỡ ứng dụng đã cài trên dune connect nữa với.

Ngoài ra cho mình hỏi, mình dùng dune connect khi vào giai tri hd xem các thứ trong đó rất ok nhưng muốn thoát ra ngoài màn hình app của dune thì không được, nó chỉ ra màn hình ngoài của giai tri hd là hết dù bấm return hay top, menu. Chỉ còn cách tắt dune đi và bật lại

Chỉnh sửa lần cuối:

Bạn ơi cho mình hỏi xem NH Anh trên Dune connect bằng phần mềm nào thế, mình cài giải trí HD mà chỉ có Thúy Nga, Vân Sơn, Hài với mấy cái for kid thôi.

Cho mình hỏi thêm các gỡ ứng dụng đã cài trên dune connect nữa với.

Ngoài ra cho mình hỏi, mình dùng dune connect khi vào giai tri hd xem các thứ trong đó rất ok nhưng muốn thoát ra ngoài màn hình app của dune thì không được, nó chỉ ra màn hình ngoài của giai tri hd là hết dù bấm return hay top, menu. Chỉ còn cách tắt dune đi và bật lại

Đúng giờ có ngoại hạng mới xuất hiện trên Dune nhé bạn. Bạn nhấn STOP để thoát app.

Cái này hình như chỉ sử dụng được dòng chip mới thôi đúng ko bạn?

ronaldo1

Hài mình nghĩ nên bỏ đi. Chất lượng cực kỳ xấu

vodanh81

Member

App này có cài được trên Dune Base 3.0 không hả bác?

katyytb

Member

cái chọn mục theo mình thì hơi rối khi di chuyển để chọn.mong bác hoàn thiện anh em ủng hộ bác

shooter4fun

không biết cài cái này có khó không nhỉ - có ai vui lòng hướng dẫn mình phát - đội ơn!

lenhhoxung

Active Member

Mới cài lại hôm qua. Mình kết nối vào thì báo lổi security gì đó rồi treo luôn. Có ai bị giống vậy không ?

nokiapro

Ứng dụng này mình vẫn đang sử dụng không thấy lỗi gì !

congtuthanhnam2

Active Member

Thanhk bác giaitrihdme có ứng dụng tuyệt vời, em mới tậu 1 con dune 303d cài ứng dụng của bác rất là OK, xem cũng rất là OK nhìn chung rất là OK nhưngt chỉ có 1 vấn đề nhỏ rất là chưa OK đó là có thanh dọc màu trắng nằm chình ình bên phải màn hình ứng dụng nào của bác nó cũng đứng đấy hiên ngang. Bác và ae cho phương án giải quyết với

Bên trên