Ứng dụng xem phim HD ONLINE cho Android

meocon

Well-Known Member
Ðề: Ứng dụng xem phim HD ONLINE cho Android

Hôm qua test lại thì FPT Play đã trở lại tren CH play , mai coi Ngoai Hang Anh dc rui :))

Để đỡ cho các bác phải cài app lên máy, mình đang xây dựng 1 wap xem phim miễn phí cho tất cả mọi người. Chắc sẽ ra mắt mọi người vào cuối tháng này. mong các bác ủng hộ em nó nhé :)

hiruyuyu

Member

Cài app này thấy phim ít. Chất lượng thì chưa biết thế nào vì chưa kịp xem đã đòi nạp tiền. Thất vọng vãi. Gỡ luôn :-L

Xem được trên minix x7 nhưng chưa biết chất lượng và số lượng phim ra sao là đã đòi thu phí 15K cho 15 ngày sử dụng nên mình gở ra ngay ! Muốn thu tiền thì phải chứng minh được sản phẩm đáng để mua bằng vài ngày dùng thử chứ !

Re: Ðề: Ứng dụng xem phim HD ONLINE cho Android

Xem được trên minix x7 nhưng chưa biết chất lượng và số lượng phim ra sao là đã đòi thu phí 15K cho 15 ngày sử dụng nên mình gở ra ngay ! Muốn thu tiền thì phải chứng minh được sản phẩm đáng để mua bằng vài ngày dùng thử chứ !
Vẫn được xem thử 30p mà bạn ơi :)

maghost

@ maytinhbangsony
Cài thử trên Nesus 7 thì chương trình TrustGo báo như sau "Threat Name: Trojan!Opfake.X@Android"+ "Thread Name: Adware!RevMobAD.A@Android"+"Threat Name: Adware!StartAppAd.A@Android" và khuyến cáo nên gỡ bỏ. Mặc dù có thể những cảnh báo này chỉ là những đoạn code để quảng cáo nhưng vì lý do an toàn mình vẫn loại bỏ chương trình của bạn. Nếu được bạn lưu ý điều này.

Re: Ðề: Ứng dụng xem phim HD ONLINE cho Android

@ maytinhbangsony
Cài thử trên Nesus 7 thì chương trình TrustGo báo như sau "Threat Name: Trojan!Opfake.X@Android"+ "Thread Name: Adware!RevMobAD.A@Android"+"Threat Name: Adware!StartAppAd.A@Android" và khuyến cáo nên gỡ bỏ. Mặc dù có thể những cảnh báo này chỉ là những đoạn code để quảng cáo nhưng vì lý do an toàn mình vẫn loại bỏ chương trình của bạn. Nếu được bạn lưu ý điều này.
Cảm ơn bạn nhé, mình sẽ chú ý kiểm tra lại.

Bên trên