Vài dòng về Amply Đa Kênh trong dàn home theatre.

happythanh

Active Member
8805 mới ra mắt rồi, chắc VN sắp có hàng, có sẵn DTS:X rồi không phải là bản upgrade, chờ thêm chút mua luôn đỡ lăn tăn bác. mua 8802A theo mình là hơi lỡ cỡ.

justbenice

Moderator
8805 mới ra mắt rồi, chắc VN sắp có hàng, có sẵn DTS:X rồi không phải là bản upgrade, chờ thêm chút mua luôn đỡ lăn tăn bác. mua 8802A theo mình là hơi lỡ cỡ.
Đắt khủng khiếp lắm bác ạ. Và lại kô hơn gì 8802A (Hơn 1-2 chức năng nhưng em lại không cần thiết đến 1-2 chức năng đó)

happythanh

Active Member
Đắt khủng khiếp lắm bác ạ. Và lại kô hơn gì 8802A (Hơn 1-2 chức năng nhưng em lại không cần thiết đến 1-2 chức năng đó)

MSRP 8805 = $4500, 8802A = $4000, đắt hơn 500 bác ợ, bộ đồ lòng em không biết có gì hơn nhưng cái coder DTS:X là ready thông qua firmware update, em thì không tin lắm vụ update firmware mà giải mã được DTS:X

justbenice

Moderator
MSRP 8805 = $4500, 8802A = $4000, đắt hơn 500 bác ợ, bộ đồ lòng em không biết có gì hơn nhưng cái coder DTS:X là ready thông qua firmware update, em thì không tin lắm vụ update firmware mà giải mã được DTS:X
Em kô so giá MSRP , em so giá hiện tại nếu mua kìa, hiện tại mua 8805 sẽ gấp 2 lần 8802A . Trong khi lòng y hệt nhau, hơn nhau 1 -2 chức năng network.

chipno

Active Member
Nguồn phát của em là 4K HDR , phải làm bộ chia HDMI phải k anh. e dùng vivitek 2299

bimaxqt

Active Member
Đang nguyên cưu topic nay để có kiến thức chơi pre pow đa kênh....bổ ích quá các bác ạ

Bên trên