Vấn đề upload: host fshare và host mediafire, cái nào có tốc độ up nhanh hơn?

LinkShare4U

Vote cho Mediafire. Chưa thử up bằng Fshare nhưng đứng trên phiên diện người down thì thích MF hơn FS.

- FS tốc độ down chậm.
- FS giới hạn chỉ down được 1 link tại 1 thời điểm.

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Re: Ðề: Vấn đề upload: host fshare và host mediafire, cái nào có tốc độ up nhanh hơn?

Fshare nhanh hơn, nhưng mà down chậm hơn :|
VIP thì down, up sẽ nhanh ngay thôi, còn nếu mà FS chậm là do đôi khi Sever nó... trục trặc, quá tải hay nâng cấp (hổng rõ).;))

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Vấn đề upload: host fshare và host mediafire, cái nào có tốc độ up nhanh hơn?

VIP thì down, up sẽ nhanh ngay thôi, còn nếu mà FS chậm là do đôi khi Sever nó... trục trặc, quá tải hay nâng cấp (hổng rõ).;))

Ở VN thì FS chắc chắn sẽ giữ được chỗ đứng như bây giờ trong thời gian dài dài nữa!

NHVL

Fshare down hay up đều nhanh nếu trong nước :D
Còn MF thì kéo lần mấy link cũng nhanh tương tự Fshare :)

SuperDreamII

Ðề: Vấn đề upload: host fshare và host mediafire, cái nào có tốc độ up nhanh hơn?

Các bác cho em hỏi chút link mà em up file lên mà nó báo thế này thì có phải acc của em bị khóa rồi không ạ

anh0424

Active Member

Các bác cho em hỏi chút link mà em up file lên mà nó báo thế này thì có phải acc của em bị khóa rồi không ạ

nó báo file thuộc tại khoản không hợp lệ? bác kích hoạt email chưa? Nếu rồi mà vẫn thế thì chia buồn!

SuperDreamII

Ðề: Re: Ðề: Vấn đề upload: host fshare và host mediafire, cái nào có tốc độ up nhanh hơn?

nó báo file thuộc tại khoản không hợp lệ? bác kích hoạt email chưa? Nếu rồi mà vẫn thế thì chia buồn!

Tức là bị khóa hả bác thế thì em đen rồi 8->

SuperDreamII

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề upload: host fshare và host mediafire, cái nào có tốc độ up nhanh hơn?

Tại bác up tầm bậy tầm bạ nhiều quá nên bị khóa ấy mà :))

Em có up cái gì bậy bạ đâu chắc là mấy cái file crack hay phần mềm bản quyền của nó bác hỉ :)

anh0424

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề upload: host fshare và host mediafire, cái nào có tốc độ up nhanh hơn

Em có up cái gì bậy bạ đâu chắc là mấy cái file crack hay phần mềm bản quyền của nó bác hỉ :)

Lần sau bác nên tạo 1 folder đặt tên là ThangNaoXoaTaoDamPhatChetLuon, rồi up file vô đó :)

SuperDreamII

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề upload: host fshare và host mediafire, cái nào có tốc độ up nhanh

Lần sau bác nên tạo 1 folder đặt tên là ThangNaoXoaTaoDamPhatChetLuon, rồi up file vô đó :)

Ý kiến hay thanks bác rất nhiều hôm nào em thử mới được =))

Numb01

e thấy mediafire down và upload vẫn nhanh hơn fshare (cùn loại tài khoản) mà mediafire down free vẫn nhanh còn fshare thì lâu quá trời. Với lại mediafire vẫn thông dụng và được ưa chuộng hơn :))

vu_vantien

Well-Known Member

Bác vào mục My Account (1) xem account đã được verified (2) chưa. Nếu chưa thì ở vị trí số 2 sẽ là validate email, bác click vào đó và vào mail để kích hoạt acc nhé :).

nam2178

Well-Known Member
Ðề: Vấn đề upload: host fshare và host mediafire, cái nào có tốc độ up nhanh hơn?

Khi down cùng nhau, giữa vip fshare với mf thì thằng mf cướp hết băng thông, thằng fshare như rùa luôn:D

anh0424

Active Member

Khi down cùng nhau, giữa vip fshare với mf thì thằng mf cướp hết băng thông, thằng fshare như rùa luôn:D

vãi bác.em thì ngược lại. bác ở nước ngoài à? hay bác dùng mạng gì?

anh0424

Active Member

Nếu down free thì điều đó đúng bác ạ :).

ukm. nếu down Fshare free thì ko đọ lại MF. Còn nếu em down vip Fshare thì nó vít hết băng thông, MF hít khói. Vip Fshare chỉ chịu thua torrent :D

tyrael

Ðề: Re: Ðề: Vấn đề upload: host fshare và host mediafire, cái nào có tốc độ up nhanh hơn?

Nhà em mạng vnpt down mediafire lúc nào cũng max speed mà

VThanhgtvt

Well-Known Member

ukm. nếu down Fshare free thì ko đọ lại MF. Còn nếu em down vip Fshare thì nó vít hết băng thông, MF hít khói. Vip Fshare chỉ chịu thua torrent :D

Thì do thằng FS cố tình không hỗ trợ gói Free mù!

sonsleep

fshare dạo này hay lỗi thế nhỉ, mà sao up lên thì chậm quá, đc khoảng 50k/s ah

Bên trên