VCTV-Miễn phí lắp đặt và hòa mạng

hungvctv

Miễn phí lắp đặt và hòa mạng Truyền hình Cáp Việt Nam

Chào đón sự kiện thể thao thế giới WorldCup 2010, Truyền hình Cáp Việt Nam VCTV triển khai chương trình siêu khuyến mại tại khu vực Hà Nội.

Miễn toàn bộ phí lắp đặt và hoà mạng truyền hình cáp

Thời gian: từ ngày 20 - 4 đến hết ngày 20 – 5 - 2010
Từ tháng 8 năm 2010 VCTV triển khai dịch vụ truyền hình cáp độ nét tieu chuẩn SDTV & độ nét cao HDTV
Đăng ký ngay theo số đt :0435400118 -0435400119

zarate

Member
Ðề: VCTV-Miễn phí lắp đặt và hòa mạng

Từ tháng 8 năm 2010 VCTV triển khai dịch vụ truyền hình cáp độ nét tieu chuẩn SDTV & độ nét cao HDTV
Cáp Tw bị tẩy chay kinh quá , nhưng có đúng là sắp có hd không ? Tháng 8 có tức là sau world cup à =((=((

hoanglz

"Hòa mạng truyền hình cáp" là mạng truyền hình hay có cả internet nhỉ?

earl_grey

Well-Known Member

Đừng tẩy chay, nó dỗi nó ứ phát nữa thì nhà em chỉ còn mỗi phim HD để xem thôi đấy!

tuanzs

Member

Đừng tẩy chay, nó dỗi nó ứ phát nữa thì nhà em chỉ còn mỗi phim HD để xem thôi đấy!

Bác nói đúng - đêm qua em phải xem Inter - Barca trên VTV3 đấy may nó còn phát cho mà xem chứ làm phát như trận superliga pà đi đời rồi
**==**==**==**==**==**==**==**==**==**==**==

ATIEN

Miễn phí lắp đặt và hòa mạng Truyền hình Cáp Việt Nam

Chào đón sự kiện thể thao thế giới WorldCup 2010, Truyền hình Cáp Việt Nam VCTV triển khai chương trình siêu khuyến mại tại khu vực Hà Nội.

Miễn toàn bộ phí lắp đặt và hoà mạng truyền hình cáp

Thời gian: từ ngày 20 - 4 đến hết ngày 20 – 5 - 2010
Đăng ký ngay theo số đt :0435400118 -0435400119
Từ tháng 8 năm 2010 VCTV triển khai dịch vụ truyền hình cáp độ nét tieu chuẩn SDTV & độ nét cao HDTV <<Bố ơi bố lấy câu này ở đâu ra vậy,đừng dụ chúng con lắp cáp để ngóng cái này chứ.
Trên web của VCTV cũng làm gì có hả bố
http://www.vctv.vn/20100419025013189p0c168/mien-phi-lap-dat-va-hoa-mang-truyen-hinh-cap-viet-nam.htm

earl_grey

Well-Known Member

Googled:

"VCTV*HD" = 8 kết quả - không có kết quả nào từ trang của VCTV ( http://www.google.com.vn/search?as_q=&hl=vi&num=10&btnG=T%C3%ACm+v%E1%BB%9Bi+Google&as_epq=VCTV*HD&as_oq=&as_eq=&lr=&cr=&as_ft=i&as_filetype=&as_qdr=all&as_occt=any&as_dt=i&as_sitesearch=&as_rights=&safe=images )

"VCTV*độ nét cao" = 0 kết quả ( http://www.google.com.vn/search?as_...as_dt=i&as_sitesearch=&as_rights=&safe=images )

Thằng ôn lừa đảo, đề nghị ban vĩnh viễn ạ!

tuanzs

Member

Sang cáp HN xem S3 có đủ bác ah

Em đang dùng VTC HD rồi
Nói thật với bác cáp HN chất lượng kém lắm không bằng cáp TW đâu nhưng em chả chơi với bọn VCTV đâu khu nhà em toàn xem VCTV dây kéo như mạng nhện hàng xóm nếu thích là Share cho nhau ngay nhưng mà có mấy kênh xem ra hồn đâu.
Xem HD rồi quay lại xem SD nó khó chịu làm sao ấy, mà VTC có hơi ít chương trình nên xem vẫn thiêu thiếu đành phải bù lại bằng HD box vậy=:)=:)=:)=:)=:)=:)=:)

tungduong157

Khi nào thì VCTV có sản xuất kênh HD như VTC HD các bác?

phuongtv_76

Well-Known Member

Tôi tẩy chay cái bọn VCTV này làm anh em khoái bóng đá bị mấy vố

phuongtv_76

Well-Known Member

Em đang dùng VTC HD rồi
Nói thật với bác cáp HN chất lượng kém lắm không bằng cáp TW đâu nhưng em chả chơi với bọn VCTV đâu khu nhà em toàn xem VCTV dây kéo như mạng nhện hàng xóm nếu thích là Share cho nhau ngay nhưng mà có mấy kênh xem ra hồn đâu.
Xem HD rồi quay lại xem SD nó khó chịu làm sao ấy, mà VTC có hơi ít chương trình nên xem vẫn thiêu thiếu đành phải bù lại bằng HD box vậy=:)=:)=:)=:)=:)=:)=:)

Tôi cũng đang định mua gói 3 kênh HD VIP để xem WC2010, ko biết cái này có okie không bác nhỉ

talentkid

Member

Bọn VCTV đểu nó cắt xừ mất La Liga với cả Champions League rồi thì có cho thêm tiền cũng chả thèm huống gì miễn phí lắp đặt.

hiepct

hôm qua xem C1 trời mưa to gió lớn,TH vệ tinh sập hết,may mà còn có cáp ko thì đúng là toi.vtcHD mà mưa bão thì cũng vứt hết :-?? tớ ko hiểu các bác tẩy chay cáp gớm thế nhỉ,nhà tớ 1 đầu cáp chia với 3 nhà hàng xóm,mỗi nhà 3 TV,tớ thấy xem vẫn nét chán.Dúng chuẩn SD :-?? hay là VCTV qua đài Hải Phòng nó nắn lại nên nét hơn :D

hata22

Mình chán xem mấy kênh tiếng việt của VCTV lắm rùi, chủ yếu xem bóng đá mà Champion Leagues năm nay cả ESPN+S.SPORTS cũng không chiếu. UEFA xếp lịch 1/16 để mỗi tối xem 2 trận trong 2 tuần thế mà bật hơn 50 kênh cũng chỉ có 1 trận trên VTV3 !!!

HD_cable_TV

ừ...tui thấy thằng bạn tôi ở Linh Đàm bảo chuyển sang cáp của CEC đi, mấy cái giải C1, C2 hoặc Laliga,,,xem chuẩn HD. nhưng ko có bình luận tiếng Việt thôi, mà có bình luận tiếng Việt như bọn VCTV thì như đấm vào tai thì nghe bình luận làm gì (ngang như cua, lại còn sai tên...ếch đỡ đc!)

ừ...tui thấy thằng bạn tôi ở Linh Đàm bảo chuyển sang cáp của CEC đi, mấy cái giải C1, C2 hoặc Laliga,,,xem chuẩn HD. nhưng ko có bình luận tiếng Việt thôi, mà có bình luận tiếng Việt như bọn VCTV thì như đấm vào tai thì nghe bình luận làm gì (ngang như cua, lại còn sai tên...ếch đỡ đc!)

Năm sau K+ nó mua hết bản quyền thì phát bằng niềm tin à.Mà ông cướp đâu ra giải C1, C2 hoặc Laliga phát HD đấy

tin này ở đâu ra đó bác. lắp của bác là có HD à, nhà em đang dùng cáp của bác đây, tháng 8 này có luôn chứ

Bên trên