VCTV-Miễn phí lắp đặt và hòa mạng

nhthi

Ðề: VCTV-Miễn phí lắp đặt và hòa mạng

VCTV cũng vớ vỉn chẳng coi khách hàng ra gì. Tăng tiền thuê bao mà lại cắt bớt kênh Bloomberg và một số kênh thể thao. Sắp tới mà có kênh HD kiểu gì chả bị thu thêm phí...

earl_grey

Well-Known Member

Thu thêm phí là em đấu dây cáp vào ổ cắm điện 220V cho cháy hết hệ thống của VCTV đó à nha!

osdba

Năm sau K+ nó mua hết bản quyền thì phát bằng niềm tin à.Mà ông cướp đâu ra giải C1, C2 hoặc Laliga phát HD đấy

Tối hôm qua mình vẫn xem trực tiếp Liverpool-Chelsea, MU, Real-Ossasuna trên kênh True Sport (ASN) LIVE HD (Cáp của CEC) chuẩn luôn đấy.

thang990

Active Member

Thu thêm phí là em đấu dây cáp vào ổ cắm điện 220V cho cháy hết hệ thống của VCTV đó à nha!

Em đồng ý với ý kiến của bác,chuẩn bị ổ điện,nó thông báo tăng là 1 2 3 em cắm cho đi luôn =)) =)) =))

thang990

Active Member

Em đang dùng VTC HD rồi
Nói thật với bác cáp HN chất lượng kém lắm không bằng cáp TW đâu nhưng em chả chơi với bọn VCTV đâu khu nhà em toàn xem VCTV dây kéo như mạng nhện hàng xóm nếu thích là Share cho nhau ngay nhưng mà có mấy kênh xem ra hồn đâu.
Xem HD rồi quay lại xem SD nó khó chịu làm sao ấy, mà VTC có hơi ít chương trình nên xem vẫn thiêu thiếu đành phải bù lại bằng HD box vậy=:)=:)=:)=:)=:)=:)=:)

Nói thật với bác xem cáp HN còn hay gấp mấy lần cáp VN,mấy kênh tự sản xuất của cáp VN toàn chương trình linh tinh, phát đi phát lại mà chủ yếu cho người già,phim truyện thì toàn chiếu phim dài tập TQ Nga và Pháp,cáp HN nó có mấy kênh của htvc xem còn đỡ,từ ngày chơi HD em bỏ xem film trên TV,chỉ xem bóng đá mà cáp HN phát đủ 7 giải lớn trên thế giới,trong khi cáp VN vừa cắt giải TBN để phát sang K+>> nghe đến đây là thấy tức rồi,mà em thấy nó tăng kênh toàn tăng kênh địa phương,cáp HN tăng kênh là toàn kênh nước ngoài mà thỉnh thoảng còn có phụ đề TV>>> quá ổn.Hơn nữa bóng đá không có bình luận TV nghe đỡ tức( trừ kênh ESPN có bình luận) còn lại 4 kênh kia ko có xem sướng.Nói chung là em tẩy chay cáp VN.Bọn bạn em mê La Liga mà từ khi cáp VN cắt chúng nó chuyển hết sang cáp HN rồi =))

damhieu

Member

Tối hôm qua mình vẫn xem trực tiếp Liverpool-Chelsea, MU, Real-Ossasuna trên kênh True Sport (ASN) LIVE HD (Cáp của CEC) chuẩn luôn đấy.

Chính xác các bác ạ. Hôm qua "no nê" bóng đá đúng chuẩn HD :x

HD_cable_TV

tiếc quá....chắc tui là fan của Chel...hum qua chỉ được xem Liv - Chel trên ESPN chuẩn SD mới đau...nhưng Chel thắng là ổn rùi....nếu biết phát trên ASN HD...tui bớt ăn nhậu đi sắm con LCD HD để xem live mà chuẩn HD cho sướng....

tuanzs

Member

Tiếc thật tuần qua đi công tác NN bận quá chả xem được trận nào.
Đến WC mà xem bóng đá HD chắc phê lắm đây.

Đấy là phát lậu, có thể bị ngưng bất cứ lúc nào. Chẳng qua CEC còn nhỏ, ít khách hàng, nên có thể câu trộm về phát mà chưa bị kiện cáo.

phuongtv_76

Well-Known Member

Bọn này chán ốm, tẩy chay bọn VCTV

Bên trên