Viettalk - Ứng dụng OTT nhắn tin, gọi điện và miễn phí cước 3G/GPRS

leesin

Member
Ðề: Viettalk - Ứng dụng OTT nhắn tin, gọi điện và miễn phí cước 3G/GPRS

@tuki Không cần sim vina luôn bạn à :3 miễn là mạng của VIetNam ... sau đó ứng dụng sẽ cấp cho bạn 1 sim ảo vina để bạn sử dụng.. thoải mái gọi luôn :3

anhlahero

Member

mà tui thấy cái này ... thấy nó nói free free mà có mấy cái nó thu phí @@.. thấy cũng sao sao ấy

@anhlahero Um khong chung bi tay chay bh :))) tai may cai ung dung khac dong nguoi sd qa, voi lai thi truong ho cung rong nen se canh tranh quyet liet day, trong khi cai nay thu phi ~~ z sao canh tranh dc voi cac goi cuoc kia

masteryi

mấy chú đọc xong.. mấy chú pãi xài thử mới biết đc -_-

ý tôi là chưa gì đã đưa ra cái bảng thu phí rồi... nếu muốn cạnh tranh mà đưa bảng đó ra vậy thì ng dùng mất thiện cảm, z rồi có ai dám sử dụng nữa -.- ngta chạy hết

masteryi

họ đưa ra 2 gói cước... bạn muốn xài cái nào thì xài.. bạn ko có đọc à . họ tách ra 2 gói hẳn hoi.. Sỡ dĩ họ đưa bảng đó ra là vì họ muốn cho người dùng thấy nhìu sự lựa chọn. chứ nếu mà mốt có đký bổng nhiên trừ tiền thì sao, thà họ đưa ra như vậy rồi người sử dụng thấy gói nào phụ hợp với họ thì họ chọn thôi, chứ ko ko mà trừ tiền đc

anhlahero

Member

Mình cũng hơi hiểu hiểu rồi.. nhưng mà 800 đồng/phút vẫn đắt mà bác lên facebook nhắn cho bạn bè người thân thì dùng viber để gọi miễn phí. nhanh hơn. cái ott nếu cả 2 cùng cài mà ~~

Cay

Mình cũng hơi hiểu hiểu rồi.. nhưng mà 800 đồng/phút vẫn đắt mà bác lên facebook nhắn cho bạn bè người thân thì dùng viber để gọi miễn phí. nhanh hơn. cái ott nếu cả 2 cùng cài mà ~~

Ui nhưng lỡ mà người thân xài cái đt cùi thì sao hả chú, lúc đó mình đâu làm gì đc đâu nè :))

Furious777

Cái ứng dụng này có hay ho gì đâu mà mấy bạn cứ tung hô lên, dùng chán ngắt luôn á

Haophu123

Cái ứng dụng này có hay ho gì đâu mà mấy bạn cứ tung hô lên, dùng chán ngắt luôn á

Mình dùng thấy cũng ok mà bác, đường truyền thì nhanh, ít bị lag, thú vị nữa (y)

Furious777

Ờ thì nhanh, ờ thì không bị lag, lần đó nhắn tin 800 triệu tiếng đồng hồ mới qua được ấy, báo hại hôm đó bể kèo đi chơi của tôi =="

Taengook

Lâu thế à, lag tới tận 800 TRIỆU TiẾNG lận hả bạn :))) Bom văng xa ghê à

Haophu123

Tôi dùng vina luôn nên thấy vẫn ổn, tốc độ gửi tin hay call vẫn ok, không bị ngắt quãng dù đang ở trên cao.

Furious777

Tôi nói chẳng có sai nhé, hay do tôi dùng mạng khác nhỡ =="

Taengook

Em dùng khác mạng vina những vẫn ro ro này chế :)))

Haophu123

Cái này bác kiểm tra lại điện thoại của mình thử xem sao, chứ nếu mà vì vài lỗi kĩ thuật gì đó không đáng có mà chê cả cái ứng dụng này thì hơi thiếu công bằng à nha :))

Taengook

Cứ như xài ba cái zalo, viber hok lag vậy đó. Nói cho nghe nhé tui xài bên đó chán quá, hay giựt nữa nên mới dùng Viettalk rồi mê tới bây giờ đó nhé.

anhlahero

Member

@Cay thì người thân cũng phải xài ứng dụng chứ sao :-w nếu đt cùi thì ngta lên máy tính và lên fb chứ sao =))

anhyeuem1

Member

Chán gê ~~ không biết chừng nào 2 điện thoại đập đá mới có thể xài ott đc nữa =))))))))))))))))))))))))))))))))). nếu có ứng dụng nào mà ra đc cái đó thì hay biết mấy ~~ =)) chả cần phần phải tải này tải nọ :v

anhlahero

Member

-_- nếu vậy chắc ip samsung, asus,lumia nó rớt giá qá ~_~ =)))) nói như bạn chắc ko có ai mua smartphone xài... ngta xài đập đá, vừa rẻ vừa tiện rồi

Bên trên