Viettel bị làm sao đó

nokia6681

Member
Mình xài Viettel gói Home N,khu vực Tân bình tốc độ down lý thuyết là 128KB/s, từ 5g chiều đến giờ down Rapidshare,IDM toàn báo tốc độ 500KB/s,ngày hôm nay là ngày gì vậy ta hay là viettel khuyến mãi cho những anh em HD cắm máy liên tục mỗi tháng toàn down từ 150gb đến 500gb hả trời:))

Lioncoeur

Ðề: Viettel bị làm sao đó

Bị từ sáng lận, không phải từ chiều đâu

Vô trang viettel tự nhiên nhảy ra cái Đại nhạc hội gì đó là gì chả hiểu :D

HDViet.Com

Trong khi em thì từ chiều đến giờ cắm torrent toàn 0-0 mới đau T__T, mới lên lại hồi nãy .

dlax3883

uhh, tự nhiên mình down torrent cũng nhảy lên tới 450KB/s Hông hỉu luôn Mong sao cứ như vậy woa`i thì đỡ wa' :D

kid1412

Member

home n mà thế này mới vip nè (ko phải nhà mình):
down 4096kbps, up 640kbps

havu

ặc ặc torrent của a bổng dưng hôm ni nhảy lên 350kbs móa quá đã !!!!

hat2305

Member

Mình xài Viettel gói Home N,khu vực Tân bình tốc độ down lý thuyết là 128KB/s, từ 5g chiều đến giờ down Rapidshare,IDM toàn báo tốc độ 500KB/s,ngày hôm nay là ngày gì vậy ta hay là viettel khuyến mãi cho những anh em HD cắm máy liên tục mỗi tháng toàn down từ 150gb đến 500gb hả trời:))

thanks you dang down 120kb/s doc được tin này reset lai modem duoc 500kb/s chằc viettel đang lỗi tranh thủ dơn thôi \:D/

Lendz

Torrent nha em cung leo len 410 kps. Nhin suong vãi. Down đúng là cảm giác thiệt. Không biết nêu như wa Mĩ thì còn sướng cỡ nào 5Mps X_X

litiwoka

Banned

tớ cũng thế , tranh thủ leech thôi......................

ranchu

Tốc độ vẫn vậy, không reset modem dc vì modem đặt ở nhà hàng xóm :( Hy vọng cúp điện thì may ra modem nó reset >"<

duycom

Ban Quản Trị

Nhớ kỳ trước Viettel cũng tăng speed giống thế này được tới 1 tuần lận, ko biết đợt này được bao lâu đây :D

vimvq1987

reset thì là tắt bật lại modem hay là phải soft reset ạ?
có bác nào ở Hn tăng tốc ko ạ? :-s

sieucan

Active Member

Thời buổi gạo châu củi quế thiên hạ thi nhau cắt giảm. Vitteo chắc bị thằng kĩ thuật nó chơi rồi:D

Bên trên