'Vỡ' sân Pleiku trước trận U21 Việt Nam - U21 Malaysia

ruby3000

Khoảng 2.000 CĐV tràn vào sân sau khi xô đổ cổng sân vận động Pleiku, khiến ban tổ chức mệt nhoài để ổn định trật tự trước trận chung kết giải U21 Quốc tế báo Thanh Niên 2012.

Quyết định của ban tổ chức về việc đóng cửa sân Pleiku sớm sau trận tranh Huy chương đồng khiến nhiều CĐV đã mua vé nhưng không được vào bất bình. Đám đông tập trung ở cửa D và xô sập cửa, tràn vào bên trong.
Hình ảnh 'Vỡ' sân Pleiku trước trận U21 Việt Nam - U21 Malaysia - VnExpress

votbaymau

hay quá,chắc hấp dẫn và sôi động lắm phải kg,rất tiếc mình kg có xem được,kg biết sắp tới có trận đấu nào nữa kg? các bạn xem ở đâu vậy??????

dammeHD_1810

hôm qua e vừa mới xem trận U21 trên trang vuyha nè các pác...các pác có thể xem online bóng đá mà chất lượng hình ảnh thì khỏi chê luôn..

Stormhdvn

Well-Known Member
Ðề: 'Vỡ' sân Pleiku trước trận U21 Việt Nam - U21 Malaysia

Bóng đá việt nam cho tiền cũng ko koi

zhupham

Member
Re: Ðề: 'Vỡ' sân Pleiku trước trận U21 Việt Nam - U21 Malaysia

tùy giải thôi bác ơi,xem các giải trẻ bây giờ cũng hay ghê đó

Chuẩn bác, V-league thì đúng là cho tiền cũng ko xem =.=, nhưng mấy giải trẻ của mấy U nhỏ nhỏ đá khá lắm, em xem nhiều trận rush cứ như Ngoại Hạng Anh ấy =))

Hải Đăng

Re: Ðề: 'Vỡ' sân Pleiku trước trận U21 Việt Nam - U21 Malaysia

Chuẩn bác, V-league thì đúng là cho tiền cũng ko xem =.=, nhưng mấy giải trẻ của mấy U nhỏ nhỏ đá khá lắm, em xem nhiều trận rush cứ như Ngoại Hạng Anh ấy =))
Nhỏ nên chưa bị chi phối và chưa đổ kèo nhiều, đá đấm thật tình mà :))

thangba81

Well-Known Member
Ðề: 'Vỡ' sân Pleiku trước trận U21 Việt Nam - U21 Malaysia

mình thì thấy khoản chặt chém thì giờ các đội U cũng học các đàn anh rồi. bé tí mà đã có những pha bóng mang tính chất triệt hạ roài....

Bên trên