VTC cần phải tránh

bitis06

Member
Ðề: VTC cần phải tránh

Cái vụ VTC ko đc phát khi chưa xin phép tôi nghĩ là đúng.Thử xem có 1 ông nữa cũng như VTC phát kiểu như vậy để cạnh tranh với VTC xem ông VTC có kêu ầm lên ko.
Có bác cũng bảo để phục vụ cho đồng bào miền núi khó khăn?Cho e hỏi bán kính phủ sóng của nó đc bao nhiêu hả bác, cái này thì e ko rành, nếu chỉ đc 25 km mà tính từ TP HCM thì em e là miền núi sắp về SG hết mất rồi.

ptt0903939220

Ðề: VTC cần phải tránh

ae bức xúc quá chi cho khổ vậy.hãy hát theo lời bài hát này nge:mỗi thứ trong đời,điều chi cũng có cho nó riêng một giới hạn,ước muốn không trọn,người thương yêu nhất cũng cho là dối gian,mới cách xa tình,rồi ngày mai sau đã trê tránh nhau bội bạc,niềm tin nơi nhân thế luôn mỏng manh,tình mgười trong nhau cứ thay thật nhanh.mỗi kiếp con người,nào ai không biết khao khát bao điều ước mộng,lúc hết hy vọng,hầu như ai cũng trách than đời phũ phàng,hãy nghĩ suy rằng,chẳng một điều chi tự nhiên cho ta dễ dãi,và cuộc đời ta đâu như cơn mơ mãi mãi,,định mệnh buồn vui đều là do ta giữ lấy,.và khi tôi vui thì tôi hát,khi tôi đau thì tôi khóc,sẽ trút hết những đắng trong lòng.chẳng khi nao tôi phải lo lắng,đánh mất hy vọng,cuộc đời còn cho tôi bao ước mơ.và khi tôi yêu thì tôi biết,tôi không bao giờ hối tiếc,dù cuộc tình tôi biết có lúc sẽ vỡ tan.tôi hiểu tình yêu đã quá giới hạn,là một điều nhỏ nhoi trong thế gian,chẳng có khi nao không phai tàn.

Bên trên