[VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

ptt0903939220

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

bây giờ ví dụ vtc cũng mua độc quyền hoặc đồng bản quyền hd ngoại hạng anh thì nếu bạn muốn xem thì chắc chắn cũng phải bỏ thêm tiền gia hạn đúng chưa.giờ bạn nào cần thì mình sẽ đổi cho bạn vtc hd cũ thành đầu k+ hd mới 6 tháng bạn bù cho mình 2,2 triệu.ok?

quanhuy90

Member
Ðề: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

trọn bộ hd + 6 tháng thuê bao đang khuyến mại ở một số nơi chỉ có 2,9tr thôi, lắp mới sướng hơn đó bác

Ðề: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

Nhức đầu quá, giờ trở lại cái thời năm 98-99 xem manchester qua alten xương cá là hay nhất, cứ đến tối thứ 7 cả xóm chờ xem vui biết bao... chốt lại Toshiba thằng K+

Nhức đầu quá, giờ trở lại cái thời năm 98-99 xem manchester qua alten xương cá là hay nhất, cứ đến tối thứ 7 cả xóm chờ xem vui biết bao... chốt lại Toshiba thằng K+

ngày đó theo tư vấn của em thì giờ có K+HD vi vu rồi, ;))

Ngày xưa ơi....

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

bây giờ ví dụ vtc cũng mua độc quyền hoặc đồng bản quyền hd ngoại hạng anh thì nếu bạn muốn xem thì chắc chắn cũng phải bỏ thêm tiền gia hạn đúng chưa.giờ bạn nào cần thì mình sẽ đổi cho bạn vtc hd cũ thành đầu k+ hd mới 6 tháng bạn bù cho mình 2,2 triệu.ok?

Bù nhiều vậy bác? Bác cho giá tình thương em quẳng con VTC HD rước K+ HD của bác về luôn:)

Mình còn em VTC HD02 nếu bù 2tr thì mình chơi liền !

tvdigital

[QUOTENhà e cũng dùng VTCHD đầu 02 từ năm 2011 đây nè, bây h có xem đc trận NHA nào ra hồn đâu, HTV9 đến h treo bảng 7 màu. HTVThethao add tp thêm vào đầu thu cũng đến h bóng đá nó hiện chữ "Dịch vụ đang bị xáo trộn" chỉ xem đc mỗi kệnh Hanoi 2 thì mờ ko tả đc xem thế thà đập cái con TV LED 40' nhà e còn hơn, TV rõ to mà xem như thế liệu bác có ức chế ko][/QUOTE]
Hehe anh e kêu ca nhiều thằng VTC nó đã phát trên HTV9 rồi, tối nay check lại cái. Mà hinh như thu HTV9 trên Tp của VTC mới xem được. Thu qua Tp của HTV miễn phí thì ko coi dc các Bác à

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Re: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

Hehe anh e kêu ca nhiều thằng VTC nó đã phát trên HTV9 rồi, tối nay check lại cái. Mà hinh như thu HTV9 trên Tp của VTC mới xem được. Thu qua Tp của HTV miễn phí thì ko coi dc các Bác à

Kênh HTV9 VTC phát từ khi còn chưa lên vệ tinh cơ bác ạ =))
Bác có thể quay lại pót này: http://www.hdvietnam.com/diendan/80...5-vtc-hd-tin-cuc-nong-vtc-11.html#post5746737 để xem hình ảnh mới nhất của HTV9 trên VTC lúc bóng lăn =)) Và không biết là cuối tuần này còn thế không =))

tvdigital

Re: Ðề: Re: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

Hôm trc nó phát trận Man xanh trên HTV 9 mà. Đêm nay Bác check lại nhé.

blackcat66

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

Hôm trc nó phát trận Man xanh trên HTV 9 mà. Đêm nay Bác check lại nhé.

trận man xanh tối qua , htv9 ko bị sọc 7 màu hả bác :D , hôm nọ Man đỏ bị sọc 7 màu ;))

sáng nay có Fenerbahce - Arsenal đá trên VTV3 vậy mà anh VTC nhà ta vẫn không có nguồn phát lúc đầu thu lậu của An Viên sau lại treo cờ 7 màu thật là nãn sau ngần ấy năm phát sóng vậy mà kênh VTV3 cũng chả có để mà xem

Mainboard

Member

^
Bên HTVC từ hồi hè thu VTV3 nguồn của VTC, tới hồi đêm qua chuyển thu chung nguồn với các kênh VTV khác màu hơi đậm mà hình ảnh sắc nét lắm, hình như là DVB-T2 mặt đất thì phải.

quanglh73bg

Active Member

VTC có góp ý bao nhiêu thì vẫn thế thôi, không cần mất thuê bao, chỉ cần VTC nó thu sóng THKTS mặt đất của VTV tại Hà Nội là có nguồn đẹp, ổn định để phát khi có bóng đá quốc tế trên VTV3

minhhuub

Active Member

Đối thủ đáng gờm nhất của VTC bây giờ chắc là AVG nhỉ :D

sáng nay có Fenerbahce - Arsenal đá trên VTV3 vậy mà anh VTC nhà ta vẫn không có nguồn phát lúc đầu thu lậu của An Viên sau lại treo cờ 7 màu thật là nãn sau ngần ấy năm phát sóng vậy mà kênh VTV3 cũng chả có để mà xem

mytv cũng sọc bảy màu sau đó thì thu từ avg. hình ảnh thì mờ kinh khủng.

lehoang24121992

^
Bên HTVC từ hồi hè thu VTV3 nguồn của VTC, tới hồi đêm qua chuyển thu chung nguồn với các kênh VTV khác màu hơi đậm mà hình ảnh sắc nét lắm, hình như là DVB-T2 mặt đất thì phải.
Bác nói sao chứ mình đang dùng HTVC đầu KTS mà cái kênh VTV3 nhìn còn tệ hơn cáp analog nữa :))

quanglh73bg

Active Member

VTV3 của K+ phát bây giờ chất lượng hình ảnh khá đẹp, các đài mà dùng đầu chính hãng của K+ để thu thì chất lượng sẽ đảm bảo, không bị gián đoạn tín hiệu

ttung94

Active Member
Re: Ðề: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

VTV3 của K+ phát bây giờ chất lượng hình ảnh khá đẹp, các đài mà dùng đầu chính hãng của K+ để thu thì chất lượng sẽ đảm bảo, không bị gián đoạn tín hiệu

Từ lúc VTV3 chuyến sang cái logo màu xỉn xỉn thì chất lượng đã được cải thiện đáng kể, em dùng MyTV bình thường thấy VTV3 đã tốt hơn rất nhiều.

tudanmk4

Member
Re: Ðề: [VTC HD] [Tin cực nóng] VTC sẽ phát 282 trận (80% tổng số trận) Ngoại Hạng Anh

Từ lúc VTV3 chuyến sang cái logo màu xỉn xỉn thì chất lượng đã được cải thiện đáng kể, em dùng MyTV bình thường thấy VTV3 đã tốt hơn rất nhiều.

Bác cho e hỏi bao giờ vtc cho các kênh trả tiền của htv vào thế

Bên trên