VTV phát sóng giải ngoại hạng anh 2013

binhckxdtl

Chiều tối hôm qua ngày 4/8/2013 xem chương trình "sân cỏ chủ nhật" trên Bong da TV HD thấy có dòng chữ chạy bên dưới "VTV phát sóng giải ngoại hạng Anh mùa bóng 2013 trên Bong da TV HD". Không tin vào mắt mình, sáng nay vào trang chủ VTVcab xem thực hư thế nào. Quả thấy có thật. Link đây VTVcab 16 - Bóng đá TV, Bóng đá TV HD | VTVcab.
Các bác xem có phải thật không hay e nhầm.
Cập nhật thong tin mới nhất trên báo lao động điện tử: "Trong một diễn biến liên quan, VTVcab - một đơn vị của VTV - sắp họp báo công bố việc phát sóng giải EPL. Được biết, VTVcab sẽ phát đầy đủ các trận đấu của EPL (kể cả các trận thứ bảy và chủ nhật) theo dạng tiếp sóng của K+. "
Link dẫn chứng http://laodong.com.vn/The-thao/Bo-T...ua-K-la-canh-tranh-khong-lanh-manh/131076.bld

Chỉnh sửa lần cuối:

minhhuub

Active Member
Ðề: VTV phát sóng giải ngoại hạng anh 2013

Thì như mùa rồi loại trừ chủ nhật và trận đấu sớm ngày thứ 7

Thông tin này đã được BĐa TV và TThao TV xác nhận rồi. Vấn đề là trong các trận ngày thứ 7, K+ sẽ đc quyền chọn 1 trận độc quyền và nếu nó chọn các trận hot như trận có MU, Chel, Ars... thì VTVcab cũng chỉ đc phát các trận còn lại.

boy_hn

Active Member

Nge tiêu đề mà e giật mình tưởng vtv3 phát ngoại hạng anh free như những năm 2000

ptt0903939220

nói chung là muốn xem trực tiếp ngoại hạng anh ngày thứ 7 và chủ nhật cần phải có 3 kênh k+1.k+ns,k+ pm.năm ngoái thì cần 2 kênh

NHVL

VTVcab chứ có phải VTV đâu bác chủ

the_calm_dawn

Giật title ghê quá bác chủ ơi :)) Vẫn như năm ngoái mà :D

phithien

Well-Known Member
Bác có biết chữ ko,hay ko đi học. vtv khác vtv cáp mà. nó phát trên bongdatv 3 năm rồi, năm nay cái liên doanh k+,vctv,sctv mua hết giải ngoại hạng rồi,nó phát là bình thường,bất thường khi nó phát trên vtv3(mơ cũng ko thấy)

binhckxdtl

Đến thời điểm này mình mới chỉ nghe có K+ mua bản quyền các trận sớm ngày t7 và cả ngày CN, độc quyền các trận hot. Còn gói bản quyền còn lại vừa bán vừa cho cũng không ai lấy. Làm gì đã có nhà đài nào mua đâu. Mà vừa rồi họp với nhau đã thống nhất được việc chia sẻ đâu, cãi nhau ỏm lên đó thôi. Do vậy mà thông tin này làm e giật mình. Năm nay nó khác năm ngoái ở chỗ năm ngoái K+ chia sẻ với các đài khác, năm nay nó bán giá cắt cổ. Nó cũng thông báo là không được phép chia sẻ vì BTC EPL không đồng ý mà.

linhth1909

Đến thời điểm này mình mới chỉ nghe có K+ mua bản quyền các trận sớm ngày t7 và cả ngày CN, độc quyền các trận hot. Còn gói bản quyền còn lại vừa bán vừa cho cũng không ai lấy. Làm gì đã có nhà đài nào mua đâu. Mà vừa rồi họp với nhau đã thống nhất được việc chia sẻ đâu, cãi nhau ỏm lên đó thôi. Do vậy mà thông tin này làm e giật mình. Năm nay nó khác năm ngoái ở chỗ năm ngoái K+ chia sẻ với các đài khác, năm nay nó bán giá cắt cổ. Nó cũng thông báo là không được phép chia sẻ vì BTC EPL không đồng ý mà.

ai bảo bác là gói còn lại vừa bán vừa cho không ai lấy, chém vừa thôi, hiện tại ngoài VTVcab chưa 1 đài nào mua gói còn lại nhé, có còn hơn không, dân còn được xem, chứ VTC hay AVG thì xem cái gì?????? giải Hà Lan trên VTC3 ah :D

NHVL

ai bảo bác là gói còn lại vừa bán vừa cho không ai lấy, chém vừa thôi, hiện tại ngoài VTVcab chưa 1 đài nào mua gói còn lại nhé, có còn hơn không, dân còn được xem, chứ VTC hay AVG thì xem cái gì?????? giải Hà Lan trên VTC3 ah :D

Xem bằng Internet chứ bằng gì bác :))

Ðề: Re: VTV phát sóng giải ngoại hạng anh 2013

Bác có biết chữ ko,hay ko đi học. vtv khác vtv cáp mà. nó phát trên bongdatv 3 năm rồi, năm nay cái liên doanh k+,vctv,sctv mua hết giải ngoại hạng rồi,nó phát là bình thường,bất thường khi nó phát trên vtv3(mơ cũng ko thấy)

Ở đâu ra mấy thằng này...chữ thì không biết thế nào...chứ 100% thằng bố láo này thất học...biết thì chia sẽ đâu Cần nói móc đít người ta vậy @$/) ý lộn móc họng...

ttlinhha

Well-Known Member

Theo em thì dân minh chuyển sang xem J League là chuẩn rồi. Có đồng hương thi đấu ở hạng ... nhất mà=))

boy_hn

Active Member

Vẫn như mọi năm thôi.vtvcab trực tiếp trận ngày t7 ( trừ trận đấu sớm) con lại muốn xem fai dùng k+

mabuV

Well-Known Member

Méo mó có hơn không =))

dhpaul

Well-Known Member

Cứ qua 3 năm cái sự phú quý lại giật lùi chút ít =)) Trước còn đủ 3 khung giờ tối thứ 7 (thỉnh thoảng bị "thụt" ít, không tính), nay còn 2 khung giờ tối thứ 7, sắp tới có khi còn mỗi tối thứ 2 =))

linhth1909

Xem bằng Internet chứ bằng gì bác :))

xin lỗi bạn chứ cái sự nghiệp xem bóng đá free qua internet không thỏa mãn đc niềm đam mê bóng đá, nhiều trận tìm đc link xem đã hết hiệp 1, nhiều trận xem đứng hình liên tục tức anh ách, trận thì hình ảnh mờ tịt, chưa nói đến mạng lởm thì xem bằng niềm tin ah :(

VICKEY333

Member

Chưa thấy báo chí truyền thông hay K+ xác nhận việc chia sẻ,cũng như ko có thông tin IMG (đơn vị trúng thầu phát NHA tại Vn) bán gói nào cho VTVCab cả.Thông tin của bác chủ thớt tại trang của VTVCab còn mập mờ vì nó nằm trong khu vực giới thiệu kênh BongdaTV mà phần Ngoại Hạng Anh thì ko ghi chi tiết cụ thể như TBN hay Seria.Nếu VTVCab đã có bản quyền thì phải có công văn thông báo và xuất hiện ở mục tin tức mới phải

cái này đã được VTVcab giới thiệu rồi mà!!! Chắc là họ đã mua đc gói 3. Thôi thì méo mó có hơn không.

Bên trên