Xả xì trét và tám tám thả ...ở đây pà kon

crazy

Ðề: Xả xì trét và tám tám thả ...ở đây pà kon

41 (20 thành viên & 21 khách)- khiếp mấ Bác ĐN lên trông thấy - 12h42ngày 9/6/2010

anbinhdo

Well-Known Member

41 (20 thành viên & 21 khách)- khiếp mấ Bác ĐN lên trông thấy - 12h42ngày 9/6/2010

--------------
Chưa hết Bác Hạnh ơi đấy là số nhỏ......chờ tý Phượng đẻ trứng Rồng :-c:-c:-c

crazy

--------------
Chưa hết Bác Hạnh ơi đấy là số nhỏ......chờ tý Phượng đẻ trứng Rồng :-c:-c:-c

** oh Bác Bình Áo xin đẹp thì mình làm 2 cái luôn -- cứ đặt đi b không ế đâu - có jì thi Alô A ....cho nó nhanh

camry2006

Member

Đà Nẵng (49 người đang xem)
Có cái gì mà nhiều người xem thế không biết???

ljonh3art

Active Member

Từ ngày có bác Bình làm danh sách anh em ở Đà Nẵng, cái topic này nóng cả lên, nóng còn nhanh hơn là trái đất nữa. Hehe.

Hot Girl Đà Nẵng chân dài quá, nên vô đông xem là bình thường thôi mà bác! hehe.

crazy

--------------------------------
Chủ yếu là hàng HOT thôi...chắc vào xem tạp chí 'Play Boy ' =))

ec ec ec mấy Bác chỉ được cái nói......hông đúng --->> vô đây nhiều với cương độ của hì hì có nên nói ra đây không nhỉ ? -- ai đoán đúng ý tui tặng ngay 1 pic với hot girl Apple -

crazy

Từ ngày có bác Bình làm danh sách anh em ở Đà Nẵng, cái topic này nóng cả lên, nóng còn nhanh hơn là trái đất nữa. Hehe.

Hot Girl Đà Nẵng chân dài quá, nên vô đông xem là bình thường thôi mà bác! hehe.

*** Bác quý ơi llàm xô má cái tex của Bác có màu xanh đẹp thía? bác giúp tui có cái màu xanh đóa với nồ ? -- xanh thiệt là đẹp ah

Tomykhoai

Active Member

ai thừa dây sata thì cho mình xin nhé

nlsinh

Active Member

*** Bác quý ơi llàm xô má cái tex của Bác có màu xanh đẹp thía? bác giúp tui có cái màu xanh đóa với nồ ? -- xanh thiệt là đẹp ah

Không biết là mod thì mặc định là xanh như rứa hay là chỉnh trong bài viết như ri ta?

Nếu đúng như dzẩy thì bác chỉnh trong phần Colors khi post bài á! X_X

crazy

Không biết là mod thì mặc định là xanh như rứa hay là chỉnh trong bài viết như ri ta?

Nếu đúng như dzẩy thì bác chỉnh trong phần Colors khi post bài á! X_X

rứa mà tui tưởng Bác lên lon rồi đổi cả màu nữa chứ

anbinhdo

Well-Known Member

rứa mà tui tưởng Bác lên lon rồi đổi cả màu nữa chứ

-----------------------------------------------------------
Bác cà---zi ơi đổi giùm cái DÂY CHUYỀN trước mặt Bác được không :!!...anh em có người khóc và sụt sụi rồi kìa :-SS :-SS Bác làm thế rồi GẤU MẸ ai rút mật ~X(~X(~X(

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Bac crazy da doc ky huong dan su dung truoc khi dung chua?

anbinhdo

Well-Known Member

Kinh quá..Bác ấy làm vậy có khối mấy HOT GIRL theo Bác ấy

crazy

Bac crazy da doc ky huong dan su dung truoc khi dung chua? - Bac Emin...oi Em chi sợ là dùng mà nó đạt chất hay không đạt thì không có cơ hội trả lời mấy Bác ec
***Bác B ơi hôm qua off về (13/6) tự nhiên tui muốn đeo dây chuyền này quá - có lẽ Crazy bị trúng gió mà là Cơn gió lạ hu hu hu

***** GỞI BÁC CAM RY - CHÚC MỪNG BÁC VÔ TOP CỦA XIIII...... CẢ NÀGY HÔM QUA LỒM ANH HÙNG NÚP XI PAM HỬ PHẠT BÁC 3 CHAI - ĐỂ DÀNH KHI NỒ RỬA CÁI TOP TRẢ NHÉ..
**** BÁC BÌNH CÙNG COI MÀ CHUNG LUON ĐI - TUI SẼ CỐ GĂG VÔ TOP TRONG NGAY GAN ĐAY -- CHI SỢ THUA BÁC EMI...THÔI -- LEN HOT GIRL XONG LA XIIII CẢ NGÀY ĐÊM LUÔN KE KE

camry2006

Member

Bac crazy da doc ky huong dan su dung truoc khi dung chua? - Bac Emin...oi Em chi sợ là dùng mà nó đạt chất hay không đạt thì không có cơ hội trả lời mấy Bác ec
***Bác B ơi hôm qua off về (13/6) tự nhiên tui muốn đeo dây chuyền này quá - có lẽ Crazy bị trúng gió mà là Cơn gió lạ hu hu hu

***** GỞI BÁC CAM RY - CHÚC MỪNG BÁC VÔ TOP CỦA XIIII...... CẢ NÀGY HÔM QUA LỒM ANH HÙNG NÚP XI PAM HỬ PHẠT BÁC 3 CHAI - ĐỂ DÀNH KHI NỒ RỬA CÁI TOP TRẢ NHÉ..
**** BÁC BÌNH CÙNG COI MÀ CHUNG LUON ĐI - TUI SẼ CỐ GĂG VÔ TOP TRONG NGAY GAN ĐAY -- CHI SỢ THUA BÁC EMI...THÔI -- LEN HOT GIRL XONG LA XIIII CẢ NGÀY ĐÊM LUÔN KE KE

Bây giờ em mới hiểu, Bác Bác nhầm hết rùi.
Bác CỜ RÂY ZY, đang show hàng đó, Bác ý khoe là nhà Bác ý có sợi cáp quang to như sợi dây thừng đó. Đang khoe hàng với congiola (nhiều khi cả là với em Quả Táo nữa đó) Bác Bình cẩn thận củi lửa nhé.:-@:-@:-@

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Bây giờ em mới hiểu, Bác Bác nhầm hết rùi.
Bác CỜ RÂY ZY, đang show hàng đó, Bác ý khoe là nhà Bác ý có sợi cáp quang to như sợi dây thừng đó. Đang khoe hàng với congiola (nhiều khi cả là với em Quả Táo nữa đó) Bác Bình cẩn thận củi lửa nhé.:-@:-@:-@

Chắc bác Crazy khỏe hàng của bác TO-DÀI-DẺO DAI-BỀN BĨ-LÂU DÀI . . .
Chà,...... nếu mà khoe 2 em ấy thì ....... ;));));));));));))

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Tại hạ thật không thể bì nổi CAO THỦ rồi

Bên trên