Xem HD bằng Gom Player

buiqtrung

Member
mấy bro cho mình hỏi chút
mình cài MPC vào PC thì chỉ khi mới cài xong là play được, còn khi restart thì không xài được,báo lỗi Basic ++ j j đó ...
cho nên mình mới xài Gom player
thằng này xài thì ok, nhưng mình mới tải file video TS 1080p về(5.1) bỏ vào thì nó vẫn chạy bình thường nhưng ko có tiếng, nó báo status là cannot use Overlay mixed
mình đã tùy chỉnh các filter ngoài cho nó(hali, ffdshow,overlay mixed...) rồi những vẫn ko được...ai biết setup như thế nào thì chỉ dùm nha...tks

billtruc

Member
Ðề: Xem HD bằng Gom Player

mấy bro cho mình hỏi chút
mình cài MPC vào PC thì chỉ khi mới cài xong là play được, còn khi restart thì không xài được,báo lỗi Basic ++ j j đó ...
cho nên mình mới xài Gom player
thằng này xài thì ok, nhưng mình mới tải file video TS 1080p về(5.1) bỏ vào thì nó vẫn chạy bình thường nhưng ko có tiếng, nó báo status là cannot use Overlay mixed
mình đã tùy chỉnh các filter ngoài cho nó(hali, ffdshow,overlay mixed...) rồi những vẫn ko được...ai biết setup như thế nào thì chỉ dùm nha...tks

xa`i KMP kia` bác, cho chỉnh add "bộ lọc" ngoài luôn.

buiqtrung

Member

thằng này cũng cho add filter ngoài mà bác...nhưng e chả biết cái bộ nào nữa...add 1 số cái được biết thì bó tay...:(

MPC chạy mà còn bị lỗi thì bạn cứ cài lại win đi đã. MPC là cái phổ biến nhất máy nào chẳng chạy đc.

Bên trên