Xin anh em chỉ giáo dùm.

Nouvo_RC

Mình đang đắn đo giữa HD Pro-DMB và Tvix N1 và không biết mua chiếc nào.Bây giờ mới sắm chiếc đầu tiên nên không có kinh nhiệm,mong anh em hỗ trợ và chỉ giáo hộ mình nhé.Xin cảm ơn rất nhiều

tdhvn

Active Member
Ðề: Xin anh em chỉ giáo dùm.

Bác nên xem thực tế đi. Cá nhân tôi vote cho N1.

CarMan

Tùy theo sở thích của bạn: Thích phong cách mới , design đẹp, giao diện chuẩn thì dùng con Tvix chỉ có điều em nó dùng cho ổ gắn trong.
Còn nếu thích cấu hình mạnh hơn 1 tí xíu thì lấy DMB. Con HDPro xài cũng ổn. Mua cho ông bạn con HDpros tem của TT ổng xài gần 6 tháng mà không kêu ca gì. chắc em HDPro DMB cũng vậy.
Tiêu chí là: " Cứ mắt thấy - tai nghe thì hẵn móc tiền".

Nouvo_RC

Tùy theo sở thích của bạn: Thích phong cách mới , design đẹp, giao diện chuẩn thì dùng con Tvix chỉ có điều em nó dùng cho ổ gắn trong.
Còn nếu thích cấu hình mạnh hơn 1 tí xíu thì lấy DMB. Con HDPro xài cũng ổn. Mua cho ông bạn con HDpros tem của TT ổng xài gần 6 tháng mà không kêu ca gì. chắc em HDPro DMB cũng vậy.
Tiêu chí là: " Cứ mắt thấy - tai nghe thì hẵn móc tiền".

Xin cảm ơn ý kiến của Bạn rất nhiều.

HDGialong

Active Member

Bác cứ chon sản phẩm chất lượng có suất sứ dõ dàng nhiều người tin dùng là ok nhất.

dongchuhacho

bác có lấy con này của em không. em đang thừa một con nè NMT M34A mua của hangbinhdan.com.vn
con này sử dụng chip sigma 8635, em mới dùng được 3 tháng thôi, hồi mua là 2tr450 ngàn giờ em để lại bác giá 2tr thôi.

anhvan12

cứ đến mấy cửa hàng uy tín chut la ok liền

---------- Post added 19-09-2012 at 06:25:34 PM ----------

ko thì xem trong froum có anh em nào chia lại ko

angle

Active Member

Ra cửa hàng dạo 1 vòng ngắm nghía dc thì mang em ấy về dể như ăn cơm ấy mà.

Bên trên