Xin chỉ giáo về pioneer HTZ777

vu nguyen

Chào các Pak, mình là mem mới hiện đang dự định lấy dàn pioneer HTZ777 để chơi home theater hiện đang phân vân mong Pak nào biết về HTZ777 thì tư vấn giúp, Thân.

boyinblack

Member
Ðề: Xin chỉ giáo về pioneer HTZ777

em thì chưa xài bộ này, chỉ đọc review trên báo và xem test ở cửa hàng. Nếu kết HT package all in one mà cùng tầm giá thì em sẽ chọn bộ này (hình thức quá good<:p và yên tâm hơn với chất lượng pioneer). Nếu bác đưa ra yêu cầu và sở thích cụ thể hơn thì các bác trong 4fum sẽ tư vấn chính xác hơn
chúc bác có dàn nghe nhìn ngon chơi Tết:D

vu nguyen

em thì chưa xài bộ này, chỉ đọc review trên báo và xem test ở cửa hàng. Nếu kết HT package all in one mà cùng tầm giá thì em sẽ chọn bộ này (hình thức quá good<:p và yên tâm hơn với chất lượng pioneer). Nếu bác đưa ra yêu cầu và sở thích cụ thể hơn thì các bác trong 4fum sẽ tư vấn chính xác hơn
chúc bác có dàn nghe nhìn ngon chơi Tết:D

con HTZ777 nay gia tầm 11tr, loại máy dàn duy nhất co optiacal in (đặc điểm duy nhất mình tìm kiếm) bao gồm 1 DVD co hổ trợ HDMI+loa sub có tới 2 cai+1 center+2front+2rear.Noi chung đơn giản dễ sử dụng mà nhìn sang nữa.không biết các pak có sự lựa chọn nào khác với tầm giá đó ko thi tư vấn giúp mình.
Thân.

em cũng đang phân vân em này với z5500, em nào hơn?. Bây giờ nhiều HT quá, xem lóa cả mắt

davitru

chả biết có xài được ngon hơn Z5500 ko nhỉ.. em cũng đang quan tâm em 787 lắm >"<

Bên trên