Xin chữ ký ủng hộ Công Vinh treo giày

Bạn có ủng hộ việc Công Vinh giải nghệ vì án kỷ luật không?

• Tôi ủng hộ, việc giải nghệ là chính đáng và cần thiết

Số phiếu: 179 93.7%
  • Không, xin Công Vnh nghĩ lại và tiếp tục chơi bóng

Số phiếu: 12 6.3%

• Số lượng người bầu chọn
    191
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

deepblue2

Active Member
Ðề: Xin chữ ký ủng hộ Công Vinh treo giày

Đồng ý cho nghỉ!.... (Thách kẹo cũng không dám nghỉ!)

hieuhn

Những gì mà Công Vinh thể hiện thật quá lố bịch. Cầu mong cho nó nghỉ đi để đỡ ngứa mắt.

haclong1974

Chiếu theo tâm tư và nguyện vọng của CV9 và gia đình, các bác vào ủng hộ cho em nó thêm quyết tâm :))

Em ủng hộ 2 tay cho nó treo giày bác ạ , Nó mà treo giày chắc em cùi 2 tay + 2 chân luôn quá . Đá thì dỡ mà hay dỡ chứng , lố nhố 8-X

danvt

Well-Known Member

Thằng này treo giày đồng nghĩa với treo cổ nó luôn. em mới vote cho nó bên Voz, bây giờ vote tiếp đây.

Bean

Member

Đồng ý, nghỉ đi "Vắng mợ chợ vẫn đông mà". Nghỉ mình là ai chứ.

reigntrieu

nghi di la vua roi, doi bi duoi nua la que lam

Bean

Member

Ai đủ khả năng thay Công Vinh ở tuyển ?

Có thể không có ai hay bằng hoặc sẽ có người khác hay hơn để thay thế, nhưng sẽ cống hiến thật sự chứ không cư xử tự cao và như cậu ấm như thế. Đừng nói Việt Nam chỉ có mình Công Vinh biết đá bóng nhé.

huanpham

Member

Nghỉ đi bác Vinh, em mong đợi ngày bác nói lời chia tay với bóng đá (chắc 10 năm nữa quá hehe). Em ủng hộ bác hết mình, nghỉ đi bác ạ!

thedeath

Active Member

suy nghĩ như bác thì mấy thằng sao shit như thằng CV này nó lên mặt cũng phải!! >:p
cầu thủ chuyên nghiệp mà cư xử như trẻ con thì về nhà rúc vào váy mẹ đi cho rồi, còn bày đặt tinh vi kêu gào giải nghệ [-(

MrMilan

Banned

Nó mà treo giầy thì mời móc túi ra trả 7 tỷ đền bù hợp đồng cho T&T , mà tiền thì ăn chơi, đầu tư nhà hàng, mua xe với lại phúng viếng cho em Thủy Tiên hết rồi.

bkpro_54

Member

Khi Quyến bán độ thì ai cũng nghĩ chẳng ai đủ khả năng thay anh. Vinh nghỉ đi, k nghỉ là hèn, nói k dám làm còn dám tuyên bố tôi chịu trách nhiệm với lời mình nói nữa:)).

sonitpro

Well-Known Member

Nó đòi giải nghệ rùi vào Sài Gòn làm cái j đó, đoán thử xem CV9 sẽ làm j???
CV9(nghe mún ói) mà cứ tưởng CR9, đáng thương thiệt, hehe, đúng là hàng nhái....

Mới 25 tuổi, có lỗi bị phạt mà đong đỏng đòi giải nghệ. Thằng này cư xử giống con nít quá, chắc chưa học xong cấp 1. Thôi nghỉ đá bóng cũng được, để dành thời gian để học tiếp cho hết tiểu học (mà không biết nó có chịu học tiếp không nửa?)

tadien77

Em cũng ủng hộ 1 phiếu, làm trai nói sao phải làm vậy chứ nếu ko thì pác kiểm tra lại em cu em nó có ???? không nhỉ

leminhhai

Member

Chà. Nó nghỉ rồi ko biết có việc gì để làm ko nữa! Chặc ! nghề ngỗng thì ko có biết lấy gì đổ xăng cho con mẹc đây. Rồi con Tiên biết có ở lại với nó ko kà!. tội nghiệp, tội nghiệp

cobra4eye

Active Member

Mấy bác gây áp lực ghê quá, chú Vinh nhà ta són ra quần, call méc em Thủy Tiên rồi đấy nhá. Quả này chú Vinh nhà ta mà đi đá sân khách thì có mà giả điếc,giả khờ để kiếm tiền các bác ạ. \:D/
Nói được thì phải làm được nhé. Ít có nhân vật nào mà nhận được sự "ủng hộ" nhiệt tình của cộng đồng mạng như chú em đâu. Chú nghỉ ở nhà,ban ngày học BTVH, tối chạy xe ôm chở e TT đ hát là đc rùi. =P~

sowndt

Ông sao này quá ngu. Nghỉ đá bóng thì làm được gì chứ. Bao nhiêu cựu cầu thủ danh nổi như cồn, lý lịch trong sạch nghỉ đá bóng làm kinh doanh có anh nào làm được đâu. Huống chi một ông sao ngắn nghĩ này thì làm nên trò trống gì? Ờ ờ... dưng mà có một nghề chắc ông sao này làm tốt, rất tốt là đằng khác......nghề vái lạy thuê......hehehe......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên