Xin chữ ký ủng hộ Công Vinh treo giày

Bạn có ủng hộ việc Công Vinh giải nghệ vì án kỷ luật không?

• Tôi ủng hộ, việc giải nghệ là chính đáng và cần thiết

Số phiếu: 179 93.7%
  • Không, xin Công Vnh nghĩ lại và tiếp tục chơi bóng

Số phiếu: 12 6.3%

• Số lượng người bầu chọn
    191
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

danvt

Well-Known Member
Ðề: Xin chữ ký ủng hộ Công Vinh treo giày

Như Văn Quyến, Quốc Anh, ... tù tội, treo giò bao nhiêu năm vẫn quay lại bóng đá, còn chú CV này mới bị treo giò 6 trận (mình chưa nói đến là phạt đúng hay sai) mà đòi giải nghệ, tức là nó ko còn khao khát bóng đá, ko còn muốn cống hiến, đặc biệt là đếch có phong cách chuyện nghiệp gì cả, các bác mong chờ gì nữa ở thằng này? Chờ nó cứu vớt nền bóng đá nước nhà à? Theo em thì nó nghỉ cha cho rồi, đá đấm làm mốc gì nữa.

hdamateur

Member

Chiếu theo tâm tư và nguyện vọng của CV9 và gia đình, các bác vào ủng hộ cho em nó thêm quyết tâm :))

Cậu này bị bệnh "tưởng + sao" nặng lắm, lúc nào cũng nghĩ mình là trung tâm vũ trụ. Không biết cậu đang doạ ai nữa. Nghĩ đá bóng thì dễ sống bằng niềm tin thật.

truymenh

Member

Nghỉ đi là vừa, càng ngày đá càng dở. đc cái mác đi đá bên Tây ban nha là muốn làm gì thì làm. Đã thế còn chụp nude với TT, k thể chấp nhận đc

Map_34

11 page , thấy đa số ủng hộ ku đó giải nghệ , đủ thấy hình tượng chưa có gì , scandal là giỏi , thội ủng hộ 1 vé về ấp con bồ sexy luôn :))

ngoibet

Member

Nghỉ đi là vừa, càng ngày đá càng dở. đc cái mác đi đá bên Tây ban nha là muốn làm gì thì làm. Đã thế còn chụp nude với TT, k thể chấp nhận đc

Oan cho em nó quá, đã đi TBN hồi nào đâu

CV vừa có tài vừa có tật, nhưng tật nhiều hơn tài :).
Nghỉ đi là vừa...

hoptuyen

đá 6 trận ghi 1 bàn. Chắc em nó bức xúc quá nên xin nghỉ thi đấu. Theo em cứ phải cho nghỉ 2 năm

hdamateur

Member

Nói chung là Liên đoàn phạt thế cũng nặng và bạc nữa. 6 trận = 1/4 mùa giải mẹ rồi còn gì. (các ông LĐ nghĩ thằng này dạo này sao quá nên cũng cần nắn gân cho nó biết sợ )
Chắc chắn là VFF sẽ xuống nước thôi, vì hiện tại ở tuyển chưa ai có đủ khả năng thay thế Công Vinh được. Nếu Công Vinh giải nghệ thật và tuyển VN thất bại ở AFF Cup cuối năm thì tất cả tội nợ sẽ đổ lên đầu Liên đoàn. Hiển nhiên là VFF sẽ ko muốn như vậy.

Đã có thưởng thì phải có phạt chứ !
Tính toán thủ thể như thế này thì tớ cũng vote cho VFF giải nghệ luôn cho rồi !

thedeath

Active Member

Nhưng em nói thật được cái này mất cái kia, cũng chỉ làm tốt đc 1 cái, cả ngày hùng hục trên sân tập thì làm gì có chuyện học tốt được. Đó là điều có thể chấp nhận được, vì công bằng mà nói, họ đã,đang và sẽ mang được những vinh quang làm rạng danh cho tổ quốc, những điều mà những người tự xưng là IQ CAONHIỀU CHỮ như 2 bác KO BAO GIỜ LÀM ĐƯỢC.
cả ngày trên sân tập, tối về hùng hục trên giường hay sới bạc thì lấy đâu ra giờ học =))
đúng là có những điều mà hầu hết những người trong 4rum này chả bao giờ làm đc như tụi nó cả.
điển hình như thằng bán nước VQ, khoác lên mình màu cờ sắc áo tổ quốc mà còn làm cái việc bẩn thỉu đó thì đúng là hiếm người làm đc. hồi còn nổi nhìn cái mặt nó câng câng, chả coi ai ra gì mà muốn chọi cho cái dép.
giờ thêm thằng Ca Ve này nữa, biết mình quan trọng nên khi nghe thấy án phạt là hù dọa, chắc nó nghĩ "coi ai sợ biết liền".

hai thằng trên thấy như nhau, một lũ sao shit. :-q

earl_grey

Well-Known Member

Tỷ lệ ủng hộ CV9 chưa bao giờ dưới 90%, đủ thấy người hâm mộ yêu quý và luôn sát cánh bên anh đến thế nào! Xem anh ấy chụp ảnh nút với chị Tiên, nhưng không hiểu sao chị Tiên lại phải che ngực đi, vì cả nước này làm gì còn ai chưa thấy ngực chị ấy nhỉ. Em thắc mắc!

nguyenvantrung2410

Active Member

Viết đơn xin giảm án trước sau đó mới tuyên bố ko được sẽ giải nghệ. Mong bác hiểu đúng sự việc.

Các cầu thủ dạng lò năng khiếu như Quyến, Vinh thông thường do đặc thù sẽ được tham gia học bổ túc văn hóa trong khuôn khổ đào tạo. Nếu muốn phát triển thêm có theo học ở trường ĐH TDTT - cũng đừng bảo người ta ít chữ.

Nhưng em nói thật được cái này mất cái kia, cũng chỉ làm tốt đc 1 cái, cả ngày hùng hục trên sân tập thì làm gì có chuyện học tốt được. Đó là điều có thể chấp nhận được, vì công bằng mà nói, họ đã,đang và sẽ mang được những vinh quang làm rạng danh cho tổ quốc, những điều mà những người tự xưng là IQ CAONHIỀU CHỮ như 2 bác KO BAO GIỜ LÀM ĐƯỢC.

xin lỗi bác, em bức xúc nên nói thế, nếu bác học triết rồi, sẽ biết mọi sự so sánh đều khập khiễng, nó làm việc của nó, em làm việc của em, có cho tiền nó cũng không làm được những việc em đang làm, và ngược lại, em cũng vậy. Đúng là nó đang cống hiến cho tổ quốc, nhưng nó phải biết nó là ai, sao lại ngạo mạn quá như vậy. Còn bác, bác nói em thế là hơi nặng .

maiyeuem00

viết lên câu hỏi cả đời mày không thể trả lởi
tao viết thêm ngàn dấu hỏi lên cả một vùng trời
mày nghĩ dòng dời này súc sông này sẽ khóc vì mày ? xin lỗi mày ơi !
thiếu mày dòng đời này vẫn cứ trôi
thiếu mày sức sống này vẫn sinh sôi.
Tốt nhất là nghỉ bóng đá luôn đi mày ơi

alexandeRb

viết lên câu hỏi cả đời mày không thể trả lởi
tao viết thêm ngàn dấu hỏi lên cả một vùng trời
mày nghĩ dòng dời này súc sông này sẽ khóc vì mày ? xin lỗi mày ơi !
thiếu mày dòng đời này vẫn cứ trôi
thiếu mày sức sống này vẫn sinh sôi.
Tốt nhất là nghỉ bóng đá luôn đi mày ơi
wow - súc sông !!!

jumboy99

Active Member

vote 1 vé ủng hộ nè , CV đi nghĩ mát là dc roài ^^

bantayden

Member

Ghét nhất mấy thằng như Văn Quyến, Công Vinh mới được nâng cấp một chút là ti toe, chảnh chó:eek:3. nhớ năm 2002 chúng nó đá giải U 16 or 17 ở Thái Lan, hì hục cổ vũ chúng nó nhưng mà VN vẫn thua. Xong trận ra động viên chúng nó mà chúng nó không thèm liếc nhìn mình một cái......nghĩ tới giờ mà vẫn thấy quê độ.
Công Vinh mày bây giờ mà nghỉ thì 1 tháng sau scandal này lắng xuống thì TT nó sút mày như trái banh nghe con.:-j.
Ngon thì nghỉ đi.
Tao vote cho mày 10 vé=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên