xin giá tốt sound bar

doilabedau

Do nhu cầu nhà hẹp, yêu cầu chơi âm thanh ko cao, nên mình muốn lắp soundbar cho nhỏ gọn. Mong ae thương gia cho xin giá tốt, tầm tiền từ 2 triệu đến 6 triệu ( tv đang sử dụng là samsung 55inch ). Cảm ơn.

Loa.vn

Member

tầm tiền này bác tham khảm thử em 2.0 này vừa bày đẹp mà nghe cũng khá hay, giá đúng nhu cầu ngoài ra còn có thêm kết nối ko dây bluetooth để nghe với smartphone cho thuận tiện

ngdhieu

Well-Known Member
Do nhu cầu nhà hẹp, yêu cầu chơi âm thanh ko cao, nên mình muốn lắp soundbar cho nhỏ gọn. Mong ae thương gia cho xin giá tốt, tầm tiền từ 2 triệu đến 6 triệu ( tv đang sử dụng là samsung 55inch ). Cảm ơn.

Sound bar thì bác cứ ra TTĐM mà chọn thôi. Giá hôm qua mình đi xem thì 1tr5 cho loại không có sub. LG, Samsung, Sony đủ cả.

khoitran320

Member
Bác ở HCM ko ạ? Em đang có con soundbar Arirang SB-36K thanh lý, giá 1,8 triệu thôi, còn mới 90% còn 1 con nên dọn kho luôn. Bác ở HCM thì qua em coi ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

doilabedau

Cảm ơn mọi người quan tâm và tư vấn. Mấy hôm mình bận quá, giờ mới rảnh rảnh nhớ ra vụ soundbar nên mới vào coi.

Bác ở HCM ko ạ? Em đang có con soundbar Arirang SB-36K thanh lý, giá 1,8 triệu thôi, còn mới 90% còn 1 con nên dọn kho luôn. Bác ở HCM thì qua em coi ạ.
Mình ở HN, nên ko qua xem em loa của bạn dc rồi. Cảm ơn bạn .

Bác thích soundbar yamaha yas207 ko E để lại cho. Hàng E vừa mua được 1 tháng mới nguyên. Lúc E mua 6tr

quan_psi

Well-Known Member

tầm tiền này bác tham khảm thử em 2.0 này vừa bày đẹp mà nghe cũng khá hay, giá đúng nhu cầu ngoài ra còn có thêm kết nối ko dây bluetooth để nghe với smartphone cho thuận tiện
Chán đời mấy ông shitder loa.vn này quá, ngta hỏi 1 đằng trả lời 1 nẻo, hết la liếm voz bây h lại bơi qua đây, đi đâu cũng thấy mấy bố này, loãng hết cả topic

Loa.vn

Member

nếu nhất định phải là soundbar bác tham khảo thêm em edifier B7 này nhé đang có sale 33% khá ngon

quan_psi

Well-Known Member
E

Ediffier loa vi tính lên đc dân dụng là "Cả 1 trời thương nhớ" đấy bác ah, nho còn xanh lắm. Ediffier cứ cố gắng phát triển thêm nhé :D
chuẩn bác, đã từng 1 thời dùng hãng khựa này, và đã hối hận vì bỏ tiền ra mua, giá tiền ko xứng với chất lượng, căn bản hồi đấy bị mấy thằng seeder bên voz thuốc, đã mua và bán gấp trong vòng 1 tuần :D

thanhyk

Well-Known Member
Thấy có cả chục ngàn người đăng ký mua galaxy S9/9+ khuyến mại loa soundbar. Em nghĩ ít nhất vài % đăng bán do ko có nhu cầu quà tặng này. Chờ mua loa thanh lý này vừa mới vừa rẻ đó bác.

Bên trên