Xin hướng dẩn lấy link direct của Fshare.vn

therain

Well-Known Member
Như tiêu đề xin mấy bác giúp mình , mình có acc Vip của Fshare , mình muốn lấy link direct và share link đó cho bạn mình để down .

Đầu tiên mình login acc vào Firefox và add vào IDM , sau đó down 1 link Fshare thì IDM bắt link , mình lấy link direct đó và share cho bạn mình để down mà ko down được .

Ví dụ link cần down --> Thu Thuy - Den khi nao quen [tkltmt-hdvietnam].vob - Fshare - Dịch vụ chia sẻ, lưu trữ dữ liệu miễn phí tốt nhất

IDM mình bắt direct link này --> Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Mình nghe nói là phải có thêm proxy gì đó thì mới có thể down link đó được , mong mấy bác giúp mình thanks all .

dntk44tdh3

Active Member
Ðề: Xin hướng dẩn lấy link direct của Fshare.vn

mình cũng share cho người khác như vậy nhưng không down được,có lẽ là do direct link đó chỉ cho down với IP của bạn,IP khác không down được. Khi đang down dở bạn tắt modem đi một lúc rồi bật lại cũng sẽ không down tiếp được vì IP đã thay đổi và muốn down tiếp (resum) ta phải gán direct link mới. Mình nghĩ vậy thôi chứ không chắc

Alabama

Dễ thôi, đưa tài khoản đó cho người bạn đó tự lấy link, khi nào không muốn cho nữa thì đổi pass lại.

hoasimtim

Well-Known Member
Mình nghĩ cứ cho người ta tự down đi, không cần acc vip cũng được mà:) tự làm còn nhanh hơn ý chứ:D

minhbaxi

Active Member

thương bạn thì share acc cho bạn down luôn đi chứ
bạn lấy link xong rồi thoát ra là ok thui mà

duc38mc

Bạn quan hỏi chủ thread bên này xem, bên đó cũng đang get link fshare cho anh em theo dang này

Bên trên