xin phần mềm

dvdtth

Member
em mới mua được chiếc đầu đọc hd bằng ổ cứng nhưng khổ nối nó chỉ đọc được mỗi định dang *.tp thôi nên tìm cái đuôi phim hd này khó quá , bác nào có phần mềm để convert các định dang khác sang định dang này không cho em xin . em đang rất cần , cảm ơn các bác trước

dvdtth

Member
Ðề: xin phần mềm

buồn quá , mấy chục người vào mà không ai lên tiếng giúp tôi

yeuHD

Member

em mới mua được chiếc đầu đọc hd bằng ổ cứng nhưng khổ nối nó chỉ đọc được mỗi định dang *.tp thôi nên tìm cái đuôi phim hd này khó quá , bác nào có phần mềm để convert các định dang khác sang định dang này không cho em xin . em đang rất cần , cảm ơn các bác trước

Lần đầu mình thấy cái đuôi *.tp này, bạn thử dùng Total Video Convert 3.10 xem sao, search trên google sẽ có rất nhiều.
Nếu không được bạn có thể post ảnh và thông số cái đầu HD của bạn lên xem sao, biết đâu mọi người giúp được bạn.

buihung

Administrator

buồn quá , mấy chục người vào mà không ai lên tiếng giúp tôi

Bác chơi đồ độc mà còn không biết, mọi người còn chưa biết mặt mũi em nó như thế nào thì biết trả lời sao. Bác thử hỏi ông Gu gồ xem sao.

dvdtth

Member

đầu đọc này của tôi là đồ cổ chứ độc gì đâu , nó là đồ cổ nên mới khổ thế chứ , nó là đầu LG , em chỉ có mấy cái đĩa đi theo đầu thôi nên xem đi xem lại cũng chán . bọn hàn quốc toàn định dạng hd bằng đuôi tp , phần mềm đọc của đầu được tương thích sẵn như kiểu rom bios máy tính nên không can thiệp cài đặt gì được. chán quá , chỉ còpn mỗi cách tìm phim đuôi tp hoặc convert các đuôi khác sang tp . ai có phần mềm cho em xin

Bên trên