Xin tư vấn mua tivi trong nay,mai

chungnh

Mình đang cần mua 1 tivi trong khoảng 8tr. mục đích là xem đá bóng và film HD.ko cần 3d, ko cần DVB-T2, ko cần internet, ko cần smart.Yêu cầu hình ảnh sắc nét, độ bền cao và giá càng hạt rẻ càng tốt :D. Ưu tiện Samsung > sony... ạ. Cám ơn các bác trước :3

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Xin tư vấn mua tivi trong nay,mai

hi bác tầm giá này bác có thể cố chút mua em 40H5100. năm nay có DVB-T2 . chứ model cũ 2013 thì khó còn lắm bác à.

nguyenmanhpc145

bác cố lên chọn LG 42LB551T, TV LED 42 INCH em vừa mua xong gần 9tr

chungnh

các bác kinh doanh tư vấn model thì inbox giá cho e luôn nhé. từ h đến mai chốt dc em nào còn múc

renhat

Well-Known Member

Mình đang cần mua 1 tivi trong khoảng 8tr. mục đích là xem đá bóng và film HD.ko cần 3d, ko cần DVB-T2, ko cần internet, ko cần smart.Yêu cầu hình ảnh sắc nét, độ bền cao và giá càng hạt rẻ càng tốt :D. Ưu tiện Samsung > sony... ạ. Cám ơn các bác trước :3
bác lấy e 40f5100 giá cực tốt bác lấy alo e ở chữ kí!

David-2012

Các bác thương gia ở TP. HCM inbox giá tốt cho mình con LG-LB650 và con SONY-W804a nhé!

chungnh

quên mất, e ở HN nhé. Vẫn ưu tiên Samsung và sony nhé :D :D chiều về e check inbox xong đi xúc luôn :D

hellfire1708

em nghĩ bác hãy xem xét thử con LC-39LE155 của SHARP Full HD 39" giá chưa tới 9tr nhé

buico9x

Hi Bác,
Giờ kiếm model như bác yêu cầu thì khó lắm. Bác có cố được em 40H5100 giá chưa đến 9tr đâu bác xem xét xem

yeu1lan

Member

Nhân tiện bác nào tư vấn cho em 1 con tầm 6tr đổ xuống xem WC cái.

themarshall258

Em đang muốn mua 1 cái tầm dưới 10tr, 42 inch, bác nào cho em xin cái ý kiến với :D

veomo

Hi tầm này bác chọn em sony 40R470B thì tuyệt cú mèo luôn bác à :D . Em inbox bác rồi nhá .
Sớm đặt gạch nha bác.

..đang có nhu cầu, bác cho xin giá với nhé..
lg và samsung có mẫu nào cùng hạng ko
e chỉ cần xem đc filmhd và có dvb

Bên trên