Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Ðề: Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Minh bị báo login không thành công trên android tv box m8s khắc phục thế nào được bạn

Ad ơi, kho phim hdviet.com trrong Xshare không xem được full hd, có những phim có full hd cũng chỉ xem được SD, ad giải đáp giúp nhé!

Mình xem cũng vị hiện tượng này, toàn SD thôi không xem đc HD, các bác chỉ giúp xem làm thế nào fix đc

thaitni

Well-Known Member

Bác chủ thớt ơi, sao mình xem hayhaytv và fpt không được nhỉ, hay bị lỗi rồi :(
FPT và hayhay đang bị lỗi! Sẽ fix phục vụ các bạn.

Mình đưa links folder vào bị lổi Ko chay duoc chỉ hiện Fshare download Các AC có ai bi vậy ko Thanks
Mình đã kiểm tra và thấy bình thường mà!
Bạn thử chỉ nhập ID của folder xem sao nhé?

mục vaphim hôm qua đến giờ load không nổi, bác Thaini xem fix lại giúp anh em nhé. Thanks bác
Vaphim bị die mấy hôm. Nay bình thường rồi.

Không hiểu sao login acc thành công nhưng get link toàn thất bại rồi sorry potay.com ?
Cái này có thể một trong 2 lý do:
- Line internet chậm
- Acc free
Nếu vì lý do khác thì mình sẽ kiểm tra lại. Thanks nhé.

Minh bị báo login không thành công trên android tv box m8s khắc phục thế nào được bạn
Có thể bạn chưa set acc/pass fshare trên mục setting chăng?

Mình xem cũng vị hiện tượng này, toàn SD thôi không xem đc HD, các bác chỉ giúp xem làm thế nào fix đc
Cái này có thể là bạn đang dùng free acc fshare chăng? Mình sẽ kiểm tra kỹ lại.

Thanks mọi người đã comment.
Sẽ cố gắng có bản nâng cấp trước tết nguyên đán này.

Chúc mọi người vui vẻ!

Chỉnh sửa lần cuối:

Phải set acc/pass như thế nào vậy bác? Em mới cài xong rồi mở lên luôn chưa làm gì cả

thaitni

Well-Known Member

Phải set acc/pass như thế nào vậy bác? Em mới cài xong rồi mở lên luôn chưa làm gì cả
Bạn hãy vào add-on setting và vọc trong đó nhé. (Hãy đọc phần hướng dẫn theo link dưới chữ ký)

Mình mới chơi kodi nên chưa hiểu nhiều lắm, phần thông tin acc thì cần set acc như thế nào các bác, hay để mặc định? em thử set 4share như hình dưới mà vẫn báo login không thành công. Em gà nên mong các bác chỉ giúp với ạ
[/URL][/IMG]

Vuduytai

Member

Chào bác thaitni !
Thấy bác báo, sắp sửa lỗi hayhay TV và FPT PLay trên Xshare trước tết nguyên đán. Bác có thể thêm addon Zing TV và HDOnline và Xshare có được không? Em thấy trên KODI có hai addon đó em có tải về dùng như không xem được vì bị lỗi. Trong khi addon đó vẫn hiểu thị đầy đủ các phim, kể cả phim mới cập Nhật. Mong bác sửa lỗi và thêm hai addon đó vào Xshare để mọi người cùng xem.
Cảm ơn bác!

xy_codon

Active Member

Ủa, e xem Avenger 2015 trên Va phim nó báo load sub mà em lại ko thấy hiện lên trên film. Có bác nào biết vì sao ko giúp em với. Thank.

Chỉnh sửa lần cuối:

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Mình mới chơi kodi nên chưa hiểu nhiều lắm, phần thông tin acc thì cần set acc như thế nào các bác, hay để mặc định? em thử set 4share như hình dưới mà vẫn báo login không thành công. Em gà nên mong các bác chỉ giúp với ạ
[/URL][/IMG]

Hình của bác bé quá không thể nhìn thấy gì. Bác đưa cái ảnh to lên để mọi người tư vấn cho bác

dokltd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Hình của bác bé quá không thể nhìn thấy gì. Bác đưa cái ảnh to lên để mọi người tư vấn cho bác

em cũng đã thử dùng kính lúp rồi mà vẫn không thấy gì, bác nào có kính hiển vi soi hộ bạn ấy đi.^#(^

Mình đã login và get được link fshare .Sau đó vào phần subtitile download được sub luôn rồi. Enable luôn. Nhưng sub không hiện ra được ta. Bác nào giúp mình khoản này với.
Thanks

Vuduytai

Member
Ðề: Re: Ðề: Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Chào bác!

Không biết bác có cho ra bản cập nhật Xshare trước tết như dự kiến không? Mong bác cố gắng sửa lỗi FPT play trước tết giúp.
Cảm ơn bác!

Em muốn hỏi là phần thông tin tài khoản thì cài đặt như thế nào vậy?

thaitni

Well-Known Member

Mình đã login và get được link fshare .Sau đó vào phần subtitile download được sub luôn rồi. Enable luôn. Nhưng sub không hiện ra được ta. Bác nào giúp mình khoản này với.
Thanks
Mình sẽ test lại trường hợp này. Tks nhé

Chào bác!
Không biết bác có cho ra bản cập nhật Xshare trước tết như dự kiến không? Mong bác cố gắng sửa lỗi FPT play trước tết giúp.
Cảm ơn bác!

Sẽ cố gắng trước mùng 1 tết !!! Vì nhiều việc quá nên hơi trễ, các bạn thông cảm nhé!

Em muốn hỏi là phần thông tin tài khoản thì cài đặt như thế nào vậy?

Bạn nên đọc kỹ phần hướng dẫn (link dưới chữ ký).

Tóm lại là phải có account vip fshare, 4share... của mình điền vào thi mới xem được phải không các bác

xy_codon

Active Member

Tóm lại là phải có account vip fshare, 4share... của mình điền vào thi mới xem được phải không các bác

Nếu ko có tk vip fshare,4share bác có thể xem trọng phần danh sách khác có phí hoặc free ấy

Hero307

Active Member

Tôn trọng có bóc ra ăn được đâu :))

Vậy mà em tưởng cài đặt xong là dùng được luôn

Bên trên