Xuất hiện trang teaser lạ TeenX2

truongquyet01

Keke, tớ chơi từ trưa giờ nè, bạn có chơi thì vào Đậu Xanh nha, chưa chơi mà biết tên 2 sv của nó luôn kìa =))

narutokoko

Ðề: Xuất hiện trang teaser lạ TeenX2

Tham gia nhắn tin để có cơ hội nhận được ipad mini tha hồ mà chiến game nào :D

truongquyet01

Game này ban đầu mình nhìn MB tưởng nặng hóa ra cài game rồi mới biết chơi rất mượt, dù là máy dởm :p

narutokoko

Game quá hay. giống gunny đến 99 % . trước chơi bản tiếng anh chỉ thấy mỗi cái là nạp tiền bằng thẻ visa là khó. Và bon nước ngoài toàn chơi dola

ngocnhung017

Trước mình cũng chơi bản china, nhưng mà khó được hỗ trợ như mình, giờ chuyển về VN chơi cho vui khà khà.

truongquyet01

Bác thấy game thế nào? Em thấy đồ họa cũng đẹp mắt ghê áh, dễ chơi chứ không khó như đã tưởng.

ngocnhung017

Hehe, cùng chung sở thích rùi, nhân vật siêu dễ thương, thấy có thua kém gì game PC đâu, mà đặc biệt là có thể chơi mọi lúc mọi nơi, dzô toilet còn chơi được =))

truongquyet01

Vãi với bác =)), em thấy thể loại game mobi này vừa mới vừa lạ, đó giờ đâu chơi game online trên mobi ngoài quánh bài đâu. Trước ghiền Gunny cực, giờ thì có cái này chơi sướng luôn rồi :p

Mấy ngày nay ngồi cày cuốc cũng vui ghê, chơi trên mobi tiện thật các bác ạ, ra quán cafe cũng ngồi bắn như ai. Mấy đứa bạn ngồi cùng cứ hỏi mày làm cái gì đấy :))

narutokoko

Hôm nay mở cash shop rồi mà ko biết nên mua cái gì giờ ta, bác nào có kinh nghiệm chỉ em với

ngocnhung017

Hôm nay mới phát hiện ra 1 tính năng thật là hấp dẫn, đó chính là tính năng Location Based, có ai biết không?

ngocnhung017

Nó là tính năng tự tìm người chơi xung quanh mình. Hôm bữa vào quán cafe mở wifi ra chơi, tự nhiên thấy báo, rồi tìm ra người đó, 2 đứa ngồi chung chơi luôn, vui phải biết haha...

truongquyet01

Thật vậy hả? Hay vậy hehe. Vậy từ nay, ở đâu chơi cũng có khả năng tìm được bạn đồng hành rồi :p

godwar

Member

Lại 1 game mobile không bik sao @@

Bên trên