Xui quá...

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Thằng ku bị sốt cao, mang vào bệnh viện nhi đồng khám. Chen chân lấy phiếu thế nào mà bị nó móc mất cái điện thoại rồi... :((

HDSaiGon

Super Moderators
Ðề: Xui quá...

Thằng ku bị sốt cao, mang vào bệnh viện nhi đồng khám. Chen chân lấy phiếu thế nào mà bị nó móc mất cái điện thoại rồi... :((

Chia buồn cùng anh chip, bị xui 2 lần. Thằng ku của anh đỡ chưa?

hoasoi25

Anh chíp lại có cơ hội sắm điện thoại mới rồi. Chia buồn đại ca

buihung

Administrator

Chúc đại ca của đại ca chóng khỏe. Không biết hôm nay điện thoại của bác có bọc "vỏ" không? Mất bộ "vỏ" độc đấy thì cũng tiếc nhỉ.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Chúc đại ca của đại ca chóng khỏe. Không biết hôm nay điện thoại của bác có bọc "vỏ" không? Mất bộ "vỏ" độc đấy thì cũng tiếc nhỉ.

yên tâm, bộ vỏ bọc đấy đã kịp tháo ra sử dụng trước khi mất điện thoại ;;)

luciano

Active Member

dạo này, đang có dịch sốt rét... bác Chip cẩn thận cửa nẻo nhé. Em vừa mới cho thợ làm cửa kéo chống muỗi í

dino

Active Member

chia pùn với anh, lại mất 1 số tiền nữa gòi :(
ps:vỏ đấy mà cấu mất một miếng thì hậu quả khôn lường =))

nham18

Member

Hix sao anh xui quá vậy, cho em chia buồn nhé
vậy khi nào thì rửa cái cellphone mới vậy anh Chip

phuong

Member

dạo này đạo tặc nhiều quá, thế là anh lại có điện thoại mới rồi

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

tớ ngắm được cái điện thoại second hand rồi, rất rẻ. Nhưng tớ sẵn sàng rửa để làm gương cho anh em nói chung và 1 số ku nói riêng.

OK?

echip

Ban Quản Trị

tớ ngắm được cái điện thoại second hand rồi, rất rẻ. Nhưng tớ sẵn sàng rửa để làm gương cho anh em nói chung và 1 số ku nói riêng.

OK?

thôi khỏi anh, em dùng tiền bán máy cũ đi Madagui và khi từ Madagui về thì hư cái cellphone, phải mua cái 2nd khác:| Cái này là xui liên tục rửa gì nữa hả anh, rửa là ai đổi lên đồ xịn hơn hứa rửa mà ko rửa kìa, mấy tháng òi :)|:)|:)|

GENERALS

Ban Quản Trị

OK?

vãi hàng....hehehe....

To aChip: thiệt tình là xui wa đi, chia buồn cùng anh.. Kiếm mấy con BB dùng cho đã anh ơi, hàng 2nd lựa được con chất dùng cực phê, mấy con dt thường giờ dùng chán

dinhvannam

Chia buồn cùng a chip, ghét bọn vô lương, người ta lo bệnh cho bé đã mệt nên ko thể kỹ như lúc bình thường được.

Nó lấy xong mừng quá chạy qua bên đường ăn phở tàu bay bị xe đạp tung gãy cẳng rồi.

Cupid

Member

Chia buồn cùng a chip, ghét bọn vô lương, người ta lo bệnh cho bé đã mệt nên ko thể kỹ như lúc bình thường được.

Nó lấy xong mừng quá chạy qua bên đường ăn phở tàu bay bị xe đạp tung gãy cẳng rồi.

chời, sao lại nói thế :confused::confused:
nhỡ thằng trộm cũng có con nhỏ đang ốm, làm liều phát, đường cùng rồi thì sao

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

chời, sao lại nói thế :confused::confused:
nhỡ thằng trộm cũng có con nhỏ đang ốm, làm liều phát, đường cùng rồi thì sao

xem ra mai lại phải vào bệnh viện, chỗ xếp hàng lấy phiếu xem có ai hớ hênh ko >:D<

thank đã gợi ý :))

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

vãi hàng....hehehe....

To aChip: thiệt tình là xui wa đi, chia buồn cùng anh.. Kiếm mấy con BB dùng cho đã anh ơi, hàng 2nd lựa được con chất dùng cực phê, mấy con dt thường giờ dùng chán

Treo 650 em ạ, niềm đam mê bất tận.

Bên trên