Ý kiến về việc xóa TOPIC. Mod rảnh quá ha. Bài viết vừa ra vài s đã xóa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buihung

Administrator
Ðề: Ý kiến về việc xóa TOPIC. Mod rảnh quá ha. Bài viết vừa ra vài s đã xóa.

Admin (BQT) có trách nhiệm tạo dựng Nội quy để định hướng phát triển diễn đàn. Đội ngũ Mod có trách nhiệm hướng dẫn member tuân thủ Nội quy đó. Trách nhiệm của member khi sau khi reg nick tham gia diễn đàn là tuân thủ Nội quy. Quốc có quốc pháp, gia có gia quy; không cần biết ở ngoài đời bạn là ai, học sinh hay cán bộ, lao động hay trí thức; mỗi một diễn đàn có những quy định riêng, một khi các bạn đã quyết định tham gia diễn đàn nào thì đương nhiên bạn phải tuân thủ những quy định của diễn đàn đó. Không phải tự nhiên mà trong hàng triệu bài viết chỉ có bài viết của bạn bị xóa, trong hàng chục ngàn nick chỉ có nick của bạn bị ban.
Các ý kiến góp ý mình xin ghi nhận, tuy nhiên mình xin trích dẫn ý kiến của bạn dracula452: "Đừng phạm luật, sẽ không bao giờ phải kiện cáo". Riêng đối với bạn Cường, khi mình ban vĩnh viễn nick này của bạn, mình đã nhắn nhủ: "Diễn đàn không hoan nghênh bạn", tuy nhiên bạn vẫn không thay đổi cách nghĩ, do đó mời bạn tham gia sinh hoạt ở diễn đàn khác thích hợp hơn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên