Ý TƯỞNG MỚI CÙNG ANH EM ĐAM MÊ HD BIÊN HÒA

namcavn

Mình chơi HD cũng khá lâu rồi. nhưng chưa gia nhập hội HD Biên Hòa, nhà mình ở gần Big C.
Mình muốn đưa ra ý kiến như thế này.
Hàng tuần Chủ Nhật chúng ta cùng nhau lên lịch gặp mặt để chia sẻ Film, người này chia sẻ cho người kia những film mà chưa được xem. để tiện cho việc theo dõi list film cùng từng người sẽ được up lên forum vào sáng thứ 7 hàng tuần. Như thế Chúng ta sẽ vừa được xem film mới và vừa được xem fiml cũ mà chưa có điều kiện được xem.
Một vài ý cùng anh em.

khoi@

Ðề: Ý TƯỞNG MỚI CÙNG ANH EM ĐAM MÊ HD BIÊN HÒA

Đây là vấn đề mà AE đang bàn bạc đó Bác , ý của Bác thì AE cũng đang áp dụng nhưng không gặp nhau hàng tuần mà khi cần thì đến giao lưu trực tiếp luôn . Ủa mà sao Bác không gia nhập vào hội vậy ?

DAIYOU

Active Member

Hay quá! Bác chơi lâu rồi chắc có cả kho phim HD.
việc họp nhau hàng tuần bây giờ cũng hơi khó 1 chút nhưng em nghĩ trong tương lai sẽ dễ dàng hơn .
Mời bác gia nhập HD Biên Hòa cho vui và thêm hoành tráng.
Đăng ký tại đây:
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=78259
=D>

dogiabao

Member

Đây là vấn đề mà AE đang bàn bạc đó Bác , ý của Bác thì AE cũng đang áp dụng nhưng không gặp nhau hàng tuần mà khi cần thì đến giao lưu trực tiếp luôn . Ủa mà sao Bác không gia nhập vào hội vậy ?

khi mình đi vào hội anh em sẽ có quỹ dể cùng chia sẻ và đóng góp.bác cứ vào hội đi em nghĩ nguồn phim sẽ ko thiếu đâu.em ok nhất la slogan 1 tuần họp 1 lần.cái đó mới là lâu dài và là sân chơi của riêng anh em bh chúng ta.đó là bản sắc và tinh thần:D

namcavn

Tuần này mình đang đi công tác ngoài Hà Nội , sang đầu tuần sau về sẽ Pm cùng anh em giao lưu.
Rất ủng hộ hội HD

DAIYOU

Active Member

Bác nhớ về sớm sớm họp Offline nhà bác Phú nha ,đang thảo luận thêm vào chủ nhật tới 19/9.

tommyvu

Mình thấy HDBH cần có 1 list tựa đề phim, ca nhạc, film 3D...update bởi các thành viên. Lúc gặp mặt có thể copy trao đổi mà không bị trùng lắp. Chút ý kiến nhỏ mong các bro cho ý kiến nhé...

khoi@

Mình thấy HDBH cần có 1 list tựa đề phim, ca nhạc, film 3D...update bởi các thành viên. Lúc gặp mặt có thể copy trao đổi mà không bị trùng lắp. Chút ý kiến nhỏ mong các bro cho ý kiến nhé...

Em đồng ý với Bác , E nghĩ Bác nên lập một topic mới rồi AE sẽ lần lượt cập nhật phim của mình vô . . . ủng hộ ý tưởng của Bác =D> =D> =D> =D> . . .

hoangtq

Well-Known Member

Ý tưởng này hay đấy, nhưng để nghiên cứu cách thực hiện xem anh em đưa list lên ntn cho dễ tra cứu, chứ không tùm lùm lên hết, kiếm được phim trong list còn lâu hơn kiếm trong ổ cứng thì chết. Em sẽ nghiên cứu cái file excel và cách mọi người gửi, up list rồi nhờ anh em ý kiến thêm trước khi thực hiện nhé

Bên trên