2 thành viên HDHP

saoviettien

Ðề: 2 thành viên HDHP

Trông như hai bác này đang ở khu nhà nhà nghỉ 295 thì phải?

Các bác ấy có đề nghị sửa hậu cảnh, nhưng em không biết PS với lại muốn để nguyên cho nó sinh động.

Frog

Member

Các bác ấy có đề nghị sửa hậu cảnh, nhưng em không biết PS với lại muốn để nguyên cho nó sinh động.

Tay trái bác Hải "cứng" đang bóp mông bác HDnewbie, nhìn mặt bác HDnewbie là bít lền=))
Các bác HP vui thật, ku Haihard trông cũng xinh trai quá chớ, ko biết có hard thật ko nữa :))
Giờ em mới biết bác Chip không thuộc hệ 5.1 hay 7.1 mà là 2 fai :-"~:>
Cái quần đấy là đạo cụ thôi bác ơi.
Quả đạo cụ của bác buihung quá đỉnh, bái phụ, bái phục=))

nhìn Hdnewbie quen quá. không biết gặp ở đâu rồi. xin bác cho biết quý danh

mQnk

Ối giời, các bác phải cứ gọi nick thì là Haihard chứ ông anh này là Hải hát cơ mà.... nổi tiếng lắm nhất là thời bán software chụp ảnh Hàn Quốc ở Ngô Gia Tự

Haihard

Member

Ối giời, các bác phải cứ gọi nick thì là Haihard chứ ông anh này là Hải hát cơ mà.... nổi tiếng lắm nhất là thời bán software chụp ảnh Hàn Quốc ở Ngô Gia Tự

hic hic. Sao quá khứ oanh liệt của mình ngày xưa lại có người biết nhỉ. Ngày trước vào năm 2003 em Nam tiến với bộ chụp ảnh Hàn Quốc đấy các bác. Ngày đó em đã bán sản phẩm này xuyên suốt Việt Nam đấy nhé. Cũng phân phối đấy. Rồi sau đó lại lui về ở ẩn để tìm cơn sốt khác.

Frog

Member

hic hic. Sao quá khứ oanh liệt của mình ngày xưa lại có người biết nhỉ. Ngày trước vào năm 2003 em Nam tiến với bộ chụp ảnh Hàn Quốc đấy các bác. Ngày đó em đã bán sản phẩm này xuyên suốt Việt Nam đấy nhé. Cũng phân phối đấy. Rồi sau đó lại lui về ở ẩn để tìm cơn sốt khác.

nói thực, bác đừng giận.
Vốn là em dốt tiếng ngoại quốc lắm. đọc tên bác sao lại thành "2 hen" híc híc:p

Dai Minh Kim

Nhìn bác Hải trong hình đẹp hơn bác Hải ngoài đời. Gớm cái hôm gặp bác hải ở Lê Văn Sĩ mới ngủ dậy thấy thảm ghê. Chắc đêm đó mới trả bài cho cô giáo xong thì phải ? :))

buihung

Administrator

Nhìn bác Hải trong hình đẹp hơn bác Hải ngoài đời. Gớm cái hôm gặp bác hải ở Lê Văn Sĩ mới ngủ dậy thấy thảm ghê. Chắc đêm đó mới trả bài cho cô giáo xong thì phải ? :))

Đợt đấy là tuần dập mật, không thê thảm mới là lạ.

Ơ, nếu em hok nhầm thì ngoài bác Haihard ra, bác kia cũng từng là khách hàng nhà em ^^ Áo đồng phục theo em thì đẹp ạ :) Background rất chuận :))

Quá khứ hào hùng ;))

Bên trên